VHT Ai chơi Vật công xin vô chỉ giáo!

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi DSTien, 25 Tháng chín 2017.

1. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

B chơi jinbe hay ray? Jin thì báu vật full vctp trận thì nửa VC nửa VCTP báu main full stdt báu lôi thì full VCTP... Ray thì main full VCTP trận thì nửa TCTP nửa VCTP ngọc main thì full VC+SM thôi. Đấy là ý kiến của mk
    DSTien thích bài này.
  2. shipermama

shipermama Member Tích Cực

cứ khô máu vơi stdt với sm
  3. DSTien

DSTien Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

tks MOD
    vậy là báu với bảo thạch tẩy full stdt, còn trận thi tẩy vctp , co khi nao trận tẩy mien stdt hoac danh no ko MOD
  4. DSTien

mình đang chơi Jin S , main mình báu choi stdt voi vc, báu lôi đi tẩy sức mạnh, ko lẽ qua TC mà chơi
  5. DSTien

vâng trái gì em cũng có chỉ thiếu tên lửa thui, còn trận lấy VCTP hay SM hay stdt thế mấy bác
  6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

miễn chi khô dame lun tẩy nữa dame nữa def thế bê đê lắm =)))
  7. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Trận thì cái nào sao to hơn thì lấy thôi. Nếu có điều kiện full vctp or stdt là ok nhất =)))
  8. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Giỏi quá, hâm mộ quá :cat4
    Rose thích bài này.
  9. DSTien

trận mà sao to thì lấy, VCTP với STDT là ưu tiên nhất đúng ko anh? em ko biết có bác nào chịu chơi VC như em nằm top đầu mô.
  10. DSTien

ti nua em gui anh len may kaka xem gop y em voi nha
  11. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Cứ ưu tiên vctp với stdt thôi
    DSTien thích bài này.
  12. Rose

Cần chữ ký ko? :cat46
    DSTien thích bài này.
  13. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bỏ stdt đi lấy chỉ số.
    Chỉ số to đánh trc làm bố e ơi =))
  14. DSTien

hay that, em da tay theo VCTP voi stdt thoi, va ket qua la 1 phat di nguyen tem, chi co tran hinh em moi tay dc dong 56 la vctp nhu y con lai chua ra j het
  15. DSTien

co le phai dua anh lken coi de anh em giup do~
  16. DSTien

chơi báu thủ max %sm
    chơi báu công 5 dòng đầu max %vc, báu lôi mãx vctp, báu hỏa với ám max stdt như các tiền bối ở trên đã chỉ giáo