NRT ... Lỗi pháp khí !!!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi EmBiiDien, 20 Tháng mười 2017.

1. EmBiiDien

EmBiiDien Member Chính Thức

... Gộp sv xong không thấy pháp khí ở đâu cả nó ghi chưa lên được lv 29 mới quãi ... Mod fix nhanh giúp Em
    ... ID : hoaikhiem19861
    ... sv : z221 Inuzuka1 - Zing
    ... tên nhân vật : ๖ۣۜEmBịĐiên
  2. EmBiiDien

3. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Đã báo lên. Bạn đợi kt kiểm tra nhé !
  4. EmBiiDien

... Cám ơn mod @nhocten
  5. huymen

huymen Member Tích Cực

Hello bác bbd
  6. EmBiiDien

... Đến hiện tại vẫn chưa có pháp khí ... Không đánh dấm được gì cả :(
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Thứ 7 cn kỹ thuật nghỉ, bạn có chờ đến thứ 2 thì may ra nhé bạn
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Lỗi có lợi như set hoang vu thì im ra không báo, lỗi có hại cho mình như pháp khí này thì lên báo lẹ liền:pde36::pde36::pde36:
  9. EmBiiDien

@nhocten Đã 1 tuần trôi qua rồi nhưng mình vẫn chưa được fix pháp khí ... có thể gởi hỗ trợ giúp mình được không ... mai lại t7 và cn rồi và mình sẽ lại cố đợi thêm 1 tuần nữa sao ... Bên kỹ thuật Trung Quốc đã nhận được thông tin mình chưa !!!
  10. nhocten

nhocten
    Administrator

Vẫn đang chờ fix bạn à
  11. EmBiiDien

... Hôm nay là kỷ niệm đúng 2 tuần không có vào được pháp khí và ko có icon pháp khí rồi @Mizuki Himeji @OneMore @nhocten

... ID : hoaikhiem19861
    ... sv : z221 Inuzuka1 - Zing
    ... tên nhân vật : ๖ۣۜEmBịĐiên
    ... Có thể xem giúp mình 1 lần nữa và fix giúp mình được không thế :pde11::pde11::pde11: Không thể CS được khi không thể vào Pháp Khí được ... Mình biết bên Kỹ Thuật đang bị vài vấn đề nhưng mình đã bị 2 tuần rồi
  12. nhocten

nhocten
    Administrator

Đã báo lại lần nữa cho bạn rùi đó bạn chờ kt fix lỗi nhé
  13. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

lợi dụng lỗi rồi thì chịu bị lỗi khac đi, im fine
  14. EmBiiDien

... Mọi người cũng đã báo lỗi set Hoang Vu ầm ầm rồi và mod cũng đã báo bên KT bên Trung từ lúc bị lỗi rồi - Tôi cũng đang đợi NPH fix lại set Hoang Vu nè ...
  15. KissMax

vậy sao lợi dụng, im fine
  16. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

có nút tháo hết ở tướng ấy.