NRT [Báo lỗi] Không vào được game

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi OneMore, 1 Tháng mười một 2017.

1. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Những bạn nào không vào được game cm tên sv ở dưới giùm mình với nha :s
  2. LBV

LBV Member Tích Cực

3. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

S99.Boruto10
    bao giờ đc vậy bạn
  4. Ginz112

Ginz112 Member Tích Cực

5. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bị lỗi ổ cứng, đang fix nha các bạn. Tầm 50, 60 sv bị :v
  6. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

có đền bù gi không bạn::big_smile::
  7. LBV

LBV Member Tích Cực

kiểu này chắc chiều mới vào dc
  8. Lucifer1111

Lucifer1111 Member Chính Thức

9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

10. OneMore

Nhận được kết luận là tối mới xong nha các bạn :@@:
  11. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

s96 boruto7 nữa mod báo dùm cháu
  12. OneMore

Mình tự check all sv rồi. Có gì tối thông báo xong ai còn bị thì báo tiếp nha
  13. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Mod ơi giúp sv z98 sarada 8 fix sớm giúp với nhé mất hết hd tối qua rồi , giờ mong sao ko mất boss trưa nữa ^^
  14. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

chán thật đi học về chỉ muốn vào chơi mà từ hôm qua tới giờ chưa cô đc::too_sad::::too_sad::::too_sad::::too_sad::::too_sad::::too_sad::::too_sad::
  15. BAThe

BAThe Member Tích Cực

16. 03041997

03041997 Thành Viên Mới

Z113 kaguya3
    Ginz112 thích bài này.
  17. LBV

LBV Member Tích Cực

og là ai chơisarada1 vây
  18. PAnnda

PAnnda Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja

Ad xem lại giùm với, fix lỗi vào lại được rồi nhưng nhân vật và tướng bị rớt cấp, vàng, lễ kim cũng bị mất, .... kiểu như quay lại cách đây mấy ngày vậy. SV S98.Boruto. Nhân vật: Hoàng Trung. ID: hoainiemlovelyz.
  19. OneMore

Hiện giờ còn sv nào ko vào game được ko các bạn. Còn vụ roll back về 2 ngày trước thì chờ xử lí sau nha các bạn
  20. LBV

LBV Member Tích Cực

mình thấy rollback về 2 ngày mình nạp 500k vào mua itachi shisui rùi thì có bị làm sao hok mod