NRT [Báo Lỗi] Những sv bị back lại ngày 30/10

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by OneMore, Nov 1, 2017.

1. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Những ai nạp tiền trong các ngày 30 và 31 ở những sv bị back mà bị lỗi mất vàng lẫn tiền thì gửi thông tin thẻ nạp thời gian nạp cho chăm sóc khách hàng bên 568 nhận đền bù nha các bạn.
  2. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

Game bị back lại 2 ngày: mất 10k vàng, 6 vien ngọc đỡ đòn 10 trong túi, 2 ngày = 600mil exp, gần 70k vạn bạc + 1 đống đồ tùm lum thì sao mod. Cạn lời :pde18::pde18:
  3. chua0163

chua0163 Thành Viên Mới

bị mất 4k vàng
  4. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

hèn gì thấy mất vàng
  5. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Đúng là cạn lời back lại 2 ngày mất 2 tỷ exp ,mất vàng , mất sao [​IMG] mất mất mất .... lắm thế này ngọc bạc vàng kho đồ nhiều còn chảng biết mất những gì nữa , đền bù kiểu gì mà thỏa đáng đc ???? ko cần đền bù mong fix lại đúng nhân vật chuẩn ngày 13h30 ngày 31 tháng 10 năm 2017 giúp mình là được , giờ không biết mất bao nhiêu những gì bảo báo lỗi có đền được không ??? quan trọng nhất là 2 tỷ exp + sao + vàng + bạc tính sao giờ các mod @Mizuki Himeji , @nhocten , @OneMore ::please::::please::::please::
  6. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

2 ngày làm thế nào mà đc 2 tỷ exp ông, có đùa ko thế.
  7. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Mấy sv bị back là do hư ổ cứng máy chủ. Giờ chờ bên KTV xem xét đền bù thôi chứ back về 14h ngày 31 là không thể rồi :z
  8. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

đổi bảo tàng sương hỏa được cái hộ ngạch, giờ back lại mất toi, chịu :pde95:
  9. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

có đền bù đc tất cả các thứ đã mất ko vậy mod nhất là exp có hoàn trả lại giúp mình đc ko vậy ? @OneMore để mình còn làm cái list tưowng đối đầy đủ mặc dù thiệt hại cũng rất nhiều ?
    bt mà bạn hiện tại exp mình cũng hơn bạn ~30 tỷ exp mà ^^ max hết hoạt động + đỉnh phong mình đc 120m exp top 1 hằng ngày + lv càng cao các hoạt động thưởng ngày một nhiều --> càng ngày mình càng đc nhiều exp hơn nữa ::baffle::
  10. Hex

Hex Member Tích Cực

mình thì k nạp vào game trong 2 ngày trứơc , nhưng bị mất khá nhiều đồ linh tinh , mong các mod cung cấp lại đầy đủ (nếu được), k thì đền bù s cho đáng
  11. HRoger

mong đc fix lại tới 13h30ph ngày 31 tháng 10 năm 2017 cho khách quan nhất , cũng mong fix lại nhân vật HRoger của mình sever z98 sarada8 tên tk: thanthanh2509
    lỗi bị mất nặng nhất 2 tỷ exp nhân vật chính, vàng lẫn lễ kim đền bù gì cũng đc nhưng tổng 2 ngày mất 38.000 lễ kim lẫn vàng , 100k áo nghĩa, 40k áo nghĩa thức tỉnh , 100.000 vạn bạc , tất cả các nhiệm vụ lục đạo bí cảnh , luôn hồi , thất lạc tháp.... bị mất 2 hôm và còn rất nhiều thứ linh tinh nhưng quan trọng nhất là mấy cái mình nêu chi tiết bên trên mong đc đền bù đầy đủ , dù có đầy đủ vẫn mất ngày 3 lên ko tính là bị mất 3 hôm tính thực tế còn mất nhiều hơn 50% những gì đã báo nữa , nhưng bù đc thế cũng là lỗ tạm thời rồi mong đc NPh fix hoặc đền bù sớm, và cũng có lẽ là mình bị thiệt hại thuộc loại rất nặng lên mong đc fix hoặc đền bù sớm mong các mod giúp đỡ @Mizuki Himeji , @nhocten , @OneMore ::adore::::adore::::adore::
  12. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bao1 qua ho tro cho minh het nhe1
  13. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

báo qua hỗ trợ giúp mình
  14. Mizuki Himeji

bac exp thi2 chac ko co dau chi fix mat vang no kia thoi
  15. HRoger

báo lỗi giúp mình với , mình bên zing ko vào hỗ trợ nó hiển thị sever các thứ ko khớp với zing ,
    lỗi như trên đền bù luôn exp cho mình nhé cái đó mới quan trọng , vàng ko cần cũng đc nhưng exp thì cần nhé , vàng có thể nạp nhưng exp kiếm theo ngày + bạc kiếm theo ngày chứ ko phải có tiền là đc , mong fix lại thời điểm 13h3o ngày 31/10/2017 đỡ phải tốn sức , chắc làm cho 1 vài nhân vật bị nặng chắc ko thành vấn đề , mất dữ liệu hay ổ cứng vẫn lấy lại đc dữ liệu đã mất mà ???
    tên tk: thanthanh2509
    tên nv: Hroger
    sv : z98 sarada8
    đồng thời đang đi đỉnh phong thì bị dis ko tải lại vào game đc nữa nhé mod @Mizuki Himeji @OneMore vào lại đc thì hết đỉnh phong cũng botay lỗi tùm lum , ko biết cố gắng chơi đc đến bao h với cái lũ ngày một tệ thế này!!!
  16. Mizuki Himeji

báo qua hỗ trợ cả nhé
    bên kt sẽ xem sét rồi tính chứ mình không có quyền quyết định họ sẽ kt xong làm nha

Share This Page