VHT [Báo lỗi] Boss thế giới

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Zeal, 30 Tháng mười 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

ID: kinan43
    Sv: S314.Hải ly Naki
    Tình trạng lỗi: Mình cũng không rõ có phải lỗi không, nhưng mong mod kiểm tra lại máu của boss, ở đây mình lấy boss Mực làm ví dụ nha vì mới đánh, boss Rồng chắc cũng bị tương tự. Từ sau đợt buff máu boss cho trâu lên, thì mình đánh 1 lần chỉ còn được 15-20% máu, có ông top 1 thì chắc tầm 25-30%. Thế nhưng tuần trước sau khi boss bị lỗi tràn máu và đã fix, mình thấy 2 ông top 3 và top 4 dame boss rất kinh, 2-3s boss mất tích liền trong khi trước khi bị lỗi boss tuần trước, họ thường chỉ dame được 5-10% thôi. Mọi khi mình không để ý kỹ lắm, nhưng mấy nay thấy là lạ nên nay vào click đánh nhanh thử 1 phát thì được tới 28% (do boss tối mình để ông bạn cùng CH mình ăn nên luôn chỉ click 1 cái lấy mảnh áo). Mong mod kiểm tra lại giúp mình, thanks..!
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

uh máu bos hình như về lại lúc chưa fix rồi
    Zeal thích bài này.
  3. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ô may quá vậy là mình cảm nhận đúng :D
    Mod @ShanksAkagami ưi nhớ kiểm tra giúp mình nha..!
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình báo thôi chứ mình không biết kiểm tra =)))
  5. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

0k 0k [[=
  6. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mod ưi, KTV kiểm tra chưa ạ chứ hôm nay đánh xong mình thấy boss vẫn bay rất nhanh.
  7. ShanksAkagami

mình báo KTV rồi cơ mà chưa thấy phản hồi bạn ạ
    Zeal thích bài này.
  8. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

Fĩx trau vao chu hien tai 1 lick gan 50% bos r
  9. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

@ShankAkagami KTV có phản hồi gì chưa bạn, trước mắt chỉ cần cho mình biết có đúng là máu boss bị hoàn lại hay không thôi. Còn sửa để sau cũng được mà.
    Đến hôm nay mình đánh boss thì máu vẫn tụt rất nhanh.
  10. ShanksAkagami

đúng rồi bạn . máu boss fix về lại như cũ rồi . nếu mà để nó trâu máu như mới gần đây thì nó bị tràn máu dẫn đến việc đánh 1 cái là chết luôn đấy
  11. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

K
    K fix e đánh 1lượt có 48% ak.fix thì còn 29 30 ::ah::::adore::
  12. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Vậy ráng fix nhanh nha mod @@ Chứ giờ boss chết nhanh quá, điển hình như bạn trên là mod thấy boss còn chưa được hít không khí nữa đó [[=
  13. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

@ShanksAkagami Lâu rùi không hỏi lại, tình hình fix boss thế nào rùi ạ..? Đến hum nay thì boss vẫn... giấy như khi mình báo.
  14. ShanksAkagami

mình có bảo bên trên rồi mà . nếu fix boss như cũ thì nó sẽ bị tràn máu , KTV đang tìm cách khác
  15. dattensau

dattensau Member Tích Cực

khổ thân boss bt thoy tại không ks được nên lên hỏi ấy mà =))
  16. QuangDang

QuangDang Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

khổ, tội con boss =))
  17. _Knight_

_Knight_ Member Tích Cực

ăn được boss thì bảo boss bình thường , thằng khác ăn thì lên đây ý kiến boss giấy =))
  18. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Đọc kỹ ở trên đi bạn sao tự nhiên nay có mấy bạn không biết đâu tự nhiên bay vào bảo mình đổ thừa boss máu giấy ấy nhỉ, mình không hề đổ thừa, mình chỉ hỏi là có phải máu boss trở lại trước khi được buff hay không thôi vì mình test thấy 1 click nhiều dame quá. Các mod cũng đã xác nhận là có chứ đây không thèm chật vật canh từng giây ăn boss nhé.
  19. _Knight_

_Knight_ Member Tích Cực

uhm , sorry nha 2 ngày nay bạn có liếm được con boss cái nào đâu mà bảo test thấy click 1 cái nhìu dame quá ::big_smile::
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ông cùng sv à, 2 ngày nay mạng ở ktx lag vãi ra bấm vào toàn bị đơ, bấm xong là tuôi phải f5 lại luôn, còn cái vụ test dame tuôi test từ lúc mới báo luôn rồi cơ mà, yêu cầu kéo lên trên đọc lại, có người còn 1 click nửa máu boss kia kìa. Cái gì dễ quá cũng đâm ra chán thôi. Tuôi thà cho nó auto đánh từ từ còn hơn mỗi ngày phải mệt mỏi canh từng giây với con boss.
Moderators: ShanksAkagami