[Cầu Truyền Hình] Trực Tiếp Buổi Off SN VHT 2 Năm Tại Hà Nội.

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Ng xin thông tin đăng kí chính là mình. Và có lẽ ơ đây mọi ng cũng rõ cách làm việc của mình rồi đúng k. Yên tâm mình nói là làm. Mình k rảnh để lấy mail xong r để đó đâu.
    D_MagicSpace and WantedZ like this.
  2. nph1610

nph1610 Thành Viên Mới

Mod cho hỏi là những người đk mail để nhận code ở xa ở cuối chương trình vẫn đc code chứ. Đều là những người tâm huyết, ngồi dự và tham gia buổi off đến cuối cùng mà.
  3. Sangji

Sangji Thành Viên Mới

Nên tạo code cho tất cả người chơi đc nhận trong trang ngân hàng giống đợt code SN 2t thì hay hơn
  4. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

vậy những người k đc đăng kí mail thì sao hả mod.. có đc đền bù k ... nếu nói là k đủ thì sẽ vui vẻ hơn rất nhiều .. mình vẫn nhớ mod nói là các bạn bỏ công việc đi xa đến chả lẽ mod k đủ code cho các bạn .. mình đi 70 km đến chắc k quá xa so với những bạn khác nhưng cũng gác lại 1 số công việc .. k thoải mái đc bạn à
  5. nuns2koi

Như vậy thì quá bất công cho những bạn đi off rồi p k. 1100 ng tham dự tại buổi off sẽ đc nhận code và chắc chắn sẽ có code cho các bạn.
    tiengia thích bài này.
  6. nuns2koi

Thực sự các bạn mà k đăng kí thì mod k biết p giải quyết tnao. Quá khó cho mod r bạn ạ.
  7. tiengia

tiengia Member Tích Cực

OK, like mod
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hơn 1k người, đông dữ vậy sao
  9. Sangji

Sangji Thành Viên Mới

Làm theo cách của Mod thế những đứa ko đi off ngồi nhà đăng ký cũng nghiễm nhiên nhận đc code ak ?
  10. tiengia

tiengia Member Tích Cực

Mình nghĩ là số này sẽ ít. Không tin hỏi mod sẽ biết hôm nay số người tham dự với số người đăng ký có gần tương đưuong không
  11. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

cả 2 miền nam và bắc đều thiệt...nhưng có lẽ vì các mod ở phía nam thiếu kinh nghiệm với k được quan tâm bằng các bạn ngoài bắc nên tổ chức khá thất vọng...mình gắn bó với game từ những ngày đầu thuở vht mới khai sinh...hnay mình cũng có mặt tại off miền nam và khi thấy có nhiều bạn k được vào hội trường vì khán phòng khá nhỏ(có lẽ các mod đã k lường đc lượng người tham gia đông đến như vậy) và như là giọt nước tràn ly khi các mod phát code = cách thu tiền...trường hợp của mình có lẽ may mắn vì mình khá gần so với các bạn miền nam(bình phước)...nhiều người ra về mà chả có 1 điều gì đọng lại(về code cũng như tc các bạn dành cho vht mà tới tham gia buổi off) mà chỉ có sự thất vọng...rất thương những bạn có lòng từ xa mà đến...
    sr vì đây là box hn mà mình lại vào cmt...cmt dài các bạn thông cảm ^_^
  12. hieu26062003

hieu26062003 Thành Viên Mới

Em là thằng thứ 501 mod ợ TT.TT bùn ghê
  13. ASL_Fujy

ASL_Fujy Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới CÔNG HỘI ASL.S75

14. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

Thế này thì khó thật . Cái vụ đăng kí chỉ ở diễn đàn im im tự đăng kí ko hề thông báo ra trang chủ nên rất nhiều người ko bíêt để đăng kí nhưng họ vẫn đi off . Giờ làm thế này lại tiếp tục cảnh người có người không , thậm chí là người có càng có người không vẫn không . Nếu đã làm code thì nên làm cho tất cả mọi người hoặc là code cho những người có ảnh ở sự kiện vì gần như chắc chắn ai cũng chụp lại chỉ cần chứng minh ảnh là dc
  15. iFaker

iFaker Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Theo mình thấy là mod nên kiểm tra những người hôm nay đã checkin trên fanpage căn cứ vào đó mà phát code. Mình cũng lặn lội từ Hải Phòng bắt xe hơn 2 tiếng đồng hồ lên và được mỗi cái code tham dự, tới khoản code checkin thì điều kiện ko có smartphone may mắn gặp được 1 bạn cùng server cho mượn sài ké nên cũng thêm được cái code chekin.
  16. Sangji

Sangji Thành Viên Mới

Thế nên mình mới đề nghị Mod mở 1 đợt code cho tất cả người chơi VHT đềuđc nhận coi như là cáo lỗi vụ việc lần này.
    Gio người ta chỉ muốn có code vì bức xúc ở xa đến ko đc gì chứ chả ai so đo ai đi off với ko đi đâu.
  17. Kushina

Kushina Thành Viên Mới

Buổi chiều đi off, bây giờ mới có thời gian lên đọc diễn đàn. Ừ thì hôm nay mình cũng ở xa lên HN off, và cũng rơi vào tình trạng chung như anh em trên đây (cũng được cái code đến sớm, nhưng lúc xuống nhận code ở xa thì không chen được và hết luôn). Nhưng thôi thì anh em cũng bớt nóng, hạ hỏa và thông cảm cho bên ban tổ chức. Thực sự là hiện mình học chuyên về báo chí và tổ chức sự kiện nên thấy về cách tổ chức hôm nay chưa được tốt và có "bất công" cho các bạn ở xa như mình. Có lẽ do ban tổ chức còn thiếu kinh nghiệm cũng như do số lượng các bạn đến đông quá nằm ngoài dự kiến, nên của ban tổ chức gặp rắc rối và không thể thỏa mãn được hết các bạn trong buổi off chiều nay. Tuy vậy về phần các gamer thì cũng chen lấy và xô đẩy mình cũng thấy chán. NPH họ tổ chức thì mình cũng phải tỏ ra văn minh khi tham dự chứ, đằng này toàn làm xấu hình ảnh và làm bên tổ chức thấy rối hơn.
    Nhưng kể ra thì hôm nay mình cũng rất ấn tượng về cái trò chơi "tổ đội chiến", mong NPH sau này update cái trái "cương cứng" với trái "phóng đại", có khi cũng hay hay.
    Dù khâu tổ chức chưa thực sự tốt, nhưng riêng mình cảm thấy cũng khá vui. Mong bên tổ chức rút kinh nghiệm để lần sau có buổi off hay và hấp dẫn hơn
    Nói tóm gọn là anh em thôi phàn nàn và lên chém gió cái vui vui trong buổi off thôi nhé, chứ nhìn topic này nản quá.
    P/S: à quên, cuối buổi off bên ban tổ chức bảo anh em ở xa ghi lại địa chỉ email để gửi phần quà nên cũng hi vọng mình nhận đươc. mấy bạn về sớm thì đừng phàn nàn nhé vì đã đi chơi là phải chơi hết mình đến cuối luôn
  18. D_MagicSpace

D_MagicSpace Member Tích Cực

Đi về mệt phờ người ra, ngủ giờ mới dậy.
    Lên dđ hóng ảnh mà zô chưa thấy ảnh đâu đã thấy mấy ông chửi um sùm rồi.
    Mình thì chỉ thấy thế này, nhà xa đi cũng đành vậy thôi, code thì mình cũng không quan tâm lắm, đến ăn sinh nhật người ta mà lại có quà về là vui rồi.
    Nhưng mà mình nghĩ đến là thứ nhất cũng phải được xem chương trình, chứ mình ngồi tầm giữa mà nghe thôi đã vất rồi thì mấy bác ở sau bức xúc thế nào? :) Căn bản cái sân khấu nó cũng thấp quá, lúc đầu thì nhìn thấy mặt, về sau mọi người chen lên thì chẳng thấy nổi cái gì luôn... Phần trả lời câu hỏi ý, thấy người ta chen lên là xác định ngồi nhìn code rồi, ở dưới cũng chẳng thấy dc gì mà cũng ko muốn lao lên tranh nhau như zombie :D
    Thứ hai là mình tới hi vọng gặp dc mấy ae trong CH cho biết mặt mũi nó ra làm sao, chứ chơi game tầm 1 năm rưỡi mà chẳng biết mình đang chơi cùng người ra làm sao :confused: Ngồi ngay gần cái dây treo CH mình mà cũng chẳng biết làm cái gì vì thấy toàn người ngồi lung tung :D
    Năm sau hi vọng off chọn chỗ chuẩn hơn và chuẩn bị ki hơn cho mọi người đều vui vẻ ra về, chứ cứ hậm hực rồi lại lên đây chửi bới mệt người .
  19. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

em MC nhìn ngon vãi chưởng =))
  20. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

đến sớm thì không cho vào, cuối cùng ai chen lấn nhanh thì được code đến sớm + xa luôn => chán đi về