[Cầu Truyền Hình] Trực Tiếp Buổi Off SN VHT 2 Năm Tại Hà Nội.

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tám 2014.

1. tuanmanh005

tuanmanh005 Thành Viên Mới

Thế Mod nghĩ người ta ko đến vì code thì đến thì vì cái gì?? người ta còn có công có việc sin nghỉ 1 ngày đến chỉ để lấy code thôi chứ chả ai ham hố cái vụ SN này đâu nhé. Mình chỉ đòi lại quyền lợi của mình thôi.Bạn nói thế khác nào bạn và NPH lừa dối người chơi ak??
  2. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

Rất k đồng ý với bạn này...nếu chỉ vì code thì các mod chẳng nhọc công tổ chức các off này làm gì...mà sẽ làm 1 quầy vé ai tới lấy code xong về...cái chính là bạn được giao lưu vui vẻ giữa các bạn cùng sở thích với mình...
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

bạn ghi xong xóa tức khắc có lẽ đc nhưng nếu trùng bạn có thể cho bạn của bạn cũng đc mà.
  4. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

thế bạn đi dự sinh nhật người ta là vì cái gì ?
  5. L4W

L4W Member Tích Cực

Cái đó các mod cũng giai thích là off miền Nam là tự phát nên cần các bạn trợ giúp rồi mà :rolleyes::rolleyes:. Mấy bác thử to chức sự kiên đi rồi biek, ko phu thu, ko trợ cấp thì bù tiền cho chết aho_O
  6. tuanmanh005

Thế bạn nghĩ ko có số code đấy thì mấy ai đến??
  7. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mình cần code sớm nhất cho mình chứ cho ng khác nói làm j
  8. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

vậy để mình viết lại
  9. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

Theo mình thì là tại vì cái code lần này nó giá trị lớn quá nên là cái lòng tham nó phá vỡ hòan tòan cái không khí vui vẻ bạn ạ . Mình cũng nói cái này ở topic bên nội dung phần thưởng rồi . Lẽ ra code nên cho ở mức độ vừa phải thôi . Chứ 5kv beri cho bạn ở sv mới thì bạn bá quá còn gì hihi , vip 9 cũng ăn sao dc bạn .
  10. nuns2koi

"ằng nào cũng phải đi mua code thôi , sao các mod ko lập 1 topic gd online mod trung gian cho đảm bảo .
    p/s : mod có code khách xa , khách sớm để lại bán mình với nha"
    Như kiểu bạn nói mình bán code vậy á. Và mình ko thích điều này.
    BQT chỉ hỗ trợ code cho các bạn giống như buổi off tại HN. còn về Kinh phí là do các mod với ng chơi tự bỏ mà.
  11. nuns2koi

Xin lỗi bạn vậy mà tới gần cuối mình nhận đc hơn 100 mail phản hồi lại đó. Và đó chỉ là số ít và còn rất nhiều ở phía trên. nên bạn đừng khẳng định là ko có ai ham hố vụ SN này nhé.
  12. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

chẳng biết bạn gắn bó đc với game bao nhiêu lâu mà lại phát biểu 1 câu như thế...code quan trọng...đúng...giả sử các mod tổ chức 1 buổi off(k có code) để cho các bạn chung niềm đam mê ngồi lại với nhau...mình vẫn sẽ đi và mình tin nhiều người cũng sẽ như vậy...chỉ là các ae ở xa sẽ k có điều kiện đi nhưng họ vẫn có đam mê về game bạn à...
    YingRuan and KwonGD like this.
  13. tuanmanh005

Mình đi cả ngày về mệt rồi nên ko có thời gian đôi co nhiều với mod.
    Thế rốt cuộc mod có xử lý cho trường hợp của mình ko.
  14. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

Acc mình hiện tại cũng đang nhấp nhé đua top ở sv mới , giờ ko có code là thọt thì ko phải đằng nào cũng phải đi mua à ? Bạn cũng nên biết off VHT chỉ ở HN và HCM , rất nhiều người ở Đà Nẵng chả hạn làm sao đi ? Như vậy nhu cầu mua là rất bình thường , trong cái tình cảnh 10 thằng bán 9 thằng lừa như này thì mình gợi ý 1 topic mua bán có trung gian có gì bất ổn ko ?
    Bạn là mod nên rõ ràng bạn có lợi thế hơn mình nhiều để nhận đủ các code đúng ko nào ? Thì bạn ko dùng bạn có thể bán , đó là chuyện rất bt , có cái gì mà bạn phải gắt lên ?
  15. KwonGD

KwonGD Member Tích Cực

Nói chung buổi off hôm nay cũng k đến nỗi quá tệ. BTC cũng đã rất cố gắng tạo ra k khí vui vẻ cho buổi sn, điều đấy đáng ghi nhận :). Số lượng ng quá đông mất kiểm soát+ thiếu code đã khiến trong mắt nhiều ng buổi off chả còn lại gì ngoài ức chế và mệt mỏi. Nhiều ng nói code sớm chen lấn k công bằng thật chả phải, như mình 1h đến cửa phòng off ms có vài ng, mình đứng gần cửa hơn những bạn đến sau thì hiển nhiên đc vào trc. Chỉ thấy thật sự thiệt thòi cho nhiều bạn ở xa thôi.... Và phải nói thêm cảnh chán nhất buổi off là cảnh chen lấn trong phần minigame 1... như bầy thú đói luôn, ng ngồi ghế chỉ nhìn toàn mông vs lưng. Mà nhao hết lên cũng chả để làm cái gì.. thật sự quá nản lúc đấy :(
    YingRuan thích bài này.
  16. nuns2koi

Đối với bạn đó là chuyện bt nhưng đối với mình nó là chuyện khá quan trọng và nếu như các bạn khác ở ngoài nhìn vào mình sẽ có 1 cái nhìn ko tốt. Còn việc mua bán bạn có thể qua topic khác.

Bạn là người làm và mình cũng rất mệt nhưng vẫn ngồi tiếp các bạn. Và mình nói rõ luôn như ở trên rồi Mình chỉ có thể giúp đc những bạn có đăng kí và những bạn ở lại cuối buổi off. Xin hết.
    huuphuch thích bài này.
  17. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Sangi phiên bản lỗi =))
  18. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

ko biết cuối buổi off như thế nào nhỉ hix ... mình đón xe thành bưởi chuyen 5g30 nên phải ve luc 4g45 để còn tranh thủ ra xe kịp ve cần thơ do mai đi làm nữa , đăng kí thì cũng dk rùi , nhưng ko thể dự đến buổi tiệc kết thúc thì có thể du di ko mod
  19. nuns2koi

Có vẻ bạn là người ở HCM ko phải ở Hn nhỉ. bạn có đk là bạn sẽ đc code rồi.
    huuphuch thích bài này.
  20. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

mình là ng ct gốc ct mà hihi , hôm nay đi off ở hcm mà phải nói dốc là về quê ăn đám đồng nghiệp nữa , cũng khổ lắm , mà hôm nay thấy mod ốm ốm đeo kiếng giống mình nhưng về độ đẹp trai thì xin chia buồn cùng mod