VHT [Góp ý] Tướng trong game

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi LongRiver, 10 Tháng mười hai 2017.

1. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

mong mòn mỏi chó đỏ shura, truyện bá vãi mà vào game hết thời
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn hỏi mình mình hỏi ai =)))
    mình không phải chủ thẻ nên không có card thẻ điện thoại bán nhé . ahihi
  3. 2chajtaomeo

2chajtaomeo Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

thực ra nếu chơi game này từ ngày đầu tiên open thì ai cũng sẽ kinh qua sử dụng tất cả các tướng danh vọng 1 lần. Nhưng giờ update nhiều chức năng tăng sức mạnh và code OG nhiều nên a e toàn đi tắt bỏ qua hết giai đoạn xài băng mũ rơm đi.
    Thực ra mình cực kì hâm mộ Sanji và muốn xài Sanji trong team để hùng bá thiên hạ, chỉ đáng tiếc là thời của anh trong game quá ngắn, toàn bị Zoro vùi dập và bây h ko khác ji thanh niên xì ke. :cat42
    Giờ team đánh dam aoe quá nhiều, phòng thủ quá thấp dễ bị clear team trong 1 nốt nhạc.
    Hi vọng sau này buff thủ trâu vào, quay lại thời tướng one hit như Luffy, Lucci dam one hit khủng dứt điểm đối phương thì băng Mũ Rơm mới có cửa ra khỏi quán rượu :cat37
    StreetStyle thích bài này.
  4. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

đồng ý với bác mấy ý kiến trên nhưng ý kiến PerS tôi k đồng ý. thà nó có skill đánh Ảo mật hay trái làm cho 1 đồng đội ko thể hành động ( như choáng hay chích của Law vậy, và chẳng bị ảnh hưởng các sát thương từ đồng đội còn đc,bla bla ) tới đây thôi là phải lựa chọn PerS hay vào trận nó bóp hay nó giúp team nữa. thế mới là game chiến thuật + bám sát cốt truyện :))) nhưng nói đi phải nói lại. ý tưởng là thế nhưng KTV chưa đủ trình nên k thực hiện đc cũng phải thôi =))) hay là do mướn trình thấp cũng nên.
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ù ôi , ý tưởng bạn streetstyle tuyệt vời qua! bạn nên ứng tuyển chức giám đốc KT 568 để fix lại con per này theo như bạn nói, ddeer ae tha hồ chiến thuật chứ con Per này bên TQ nguyên bản hiệu ứng chỉ có vậy , về Việt Nam mình bị độn lên chút dame thì phải :D
    P/s: chừng nào còn tên mình trong đội ngũ mod thì các nv akainu, team MR, dofy,... Sẽ lần lượt xuất hiện thôi, các bạn cứ từ từ , game mà , thưởng thức dần mới thú vị, ăn sống nuốt tươi thì nhanh chán lắm !
  6. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

char liên quan đã ,khoe phát,đổi được akainu sau 3 năm chơi =))
  7. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

Mod nộp hộ mình nhé =))) thế Mod chưa đọc đc hết cmt trên 4rum của chiều tối nay của mình rồi. chỉ có 2 topic thôi =))) Mod nộp hộ mình nhé. Mình sẽ tăng lương cho Mod lên 40k/1 tuần và công việc nhẹ nhàng lắm. ko phải còng lưng trên máy tính mà làm mấy cái này nữa. :)))~ xách dép đi theo mềnh thôi :pde92:
  8. Vaan

Vaan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

PerS lúc ra dmg xoáy thấp mình thấy cũng fix lại dc nên chắc Jin cũng có thể đấy chứ, giờ dmg xoáy toàn lấy 20% trong khi Jin vẫn cứ 10% làm đánh chả thấm
  9. NoName11

NoName11 Thành Viên Mới

đề nghị đừng buff nhân vật không tồn tại ,buff thêm cho đô đốc với team MR
  10. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

đang xài akainu đợi shura haki gì xem, đánh thường phế bỏ ku ::confuse::
  11. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

sugar đâu nhỉ r hàm đội dressrosa
  12. lyquocson

lyquocson Member Tích Cực

Công nhận. Remake lại con chopper thì ngon =))
  13. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

1 sự nhầm lẫn ở đây. Shanky tóc ngắn Mirella tóc dài :v sao cùng Ray được!
  14. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Like. VADC đúng bá -> Ussop.
  15. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

uk thì nhầm @@
  16. quangtiendesign

quangtiendesign Member Tích Cực

không biết hồn ma của Per đánh ra tụi có haki có đỡ được ko. nếu haki vũ trang ko chặn được thì nó bá vậy thôi.
  17. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

ờ tui cũng nghĩ vậy nhưng perS đánh nhau khá ít mà toàn đánh bọn cùi thôi. Có khi haki vũ trang chặn được nhĩ. ko chặn được thì nó trùm à@@