Thắc mắc

Discussion in 'Liên Thông Server' started by Mr Nothing, Apr 23, 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mod có thể ví dụ về cách thức đền bù như sau: Ở đây mod có 10 sv gọi tắt là ( s1 - s10 )
    Đợt 1: gộp thành cụm như sau: S1+S2, S3+S4, S5+S6, S7+S8, S9+S10. ( Cách đền bù sẽ như sau: Time ra s1 và s2 cách nhau bao nhiêu thì sẽ 2 sẽ đc x theo số ngày s1 cách s2 )
    Đợt 2: Gộp thành 2 cụm như sau: S1+S2+S3+S4, S5+S6+S7+S8+S9+S10 ( Cách tính của cụm 1 như sau: lúc này sẽ tính time ra của S1 và S3 cách nhau bao nhiêu ngày đền bù sẽ x với số time đó. Cách tính của cụm 2 như sau: Sẽ tính time của S5 và S7, S9 để tính đền bù. )
    Đợt 3: Gộp thành 1 cụm như sau: S1 - S10 ( Cách tính đền bù : Khoảng Cánh time từ S1 + S5 cách nhau bao nhiêu sẽ x số ngày lên).
    Đây là quy tắc tính cách đền bù có bạn nào ko hiểu ko?
  2. chicago

chicago Member Tích Cực

bạn có thể tạo acc bên s79 thì biết nhé. thấy quá vo lý nên mới lên đây thắc mắc
  3. chautam

chautam Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi s24 ra trước s86 có 100 ngày thôi à các bạn, đền bù gì vô lí vậy
  4. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

mình ko rõ s24 mở khi nào google ko thấy, nghe mn bảo là cách s84( s79~s86) tầm gần 1 năm
  5. chautam

chautam Thành Viên Mới

tính từ mốc s24 với mốc s86 để tính mà cuối cùng đền bù đc 100 ngày, không hiểu nổi các bạn làm ăn kiểu gì nữa. Mình cần một lời giải thích thỏa đáng
  6. nuns2koi

Các bạn vui lòng đọc kĩ cmt của mod dùm đi.
  7. chautam

chautam Thành Viên Mới

phát chán
  8. chautam

chautam Thành Viên Mới

chơi nạp gần 60 từ top1 gộp 1 lần xuống top10 , gộp lần 2 xuống 5x, acc lc 1tr1 giờ gộp sv vào cùi nhất top 30 40 cũng toàn 1tr2 1tr3 thì ăn cái gì trong khi đền bù thì lèo phèo. thử hỏi còn muốn nạp để cho các bạn lĩnh lương hàng tháng không
  9. chautam

chautam Thành Viên Mới

cày hộc mặt lên cấp 135 top 10 trong sv giờ gộp vào cái đống sv mở lên top 100 cũng 146 nhìn xuống hạng của mình 400 500 , k hiểu nổi các bạn làm ăn nó ra cái thể thống gì nữa
  10. chicago

chicago Member Tích Cực

đọc kỹ rồi. theo cách tính đó thì lần này là gộp sv lần 3 nhé. thì phải tính số ngày từ s24 đến s79 chứ. mod tính lại đi
  11. WhoAmI

WhoAmI Member Tích Cực

đền bù quá bèo ! kiểu này là game5 mún anh em nghỉ game hết . chỉ mỗi cái danh vọng là thay quá bèo ! 10 vạn danh vọng thì làm ăn j ?
  12. chautam

chautam Thành Viên Mới

uhk gộp vào top đầu cụm từ 79- 86 có hơn 400v giờ vào mở mắt nhìn toàn 600 500 đánh đấm gì nữa , bức cả mình
  13. chicago

chicago Member Tích Cực

nói lại cho mod rõ nhé. chiếu theo đúng công thức này của mod thì
    Đợt 1: s79- s80 - s81 -s83 -s84- s86 . tính theo s79
    Đợt 2: s24- s30 -235, s25 -s31- s36 . thính theo s34
    Đợt 3 : gộp 2 cụm trên vào thi tính số ngày là từ s 24 đến s79
    mod tính xem 2 sever đó cách nhau bao nhiu ngày mà bjo nhân đc đền bù kiểu này
  14. chautam

chautam Thành Viên Mới

không mod nào vào giải thích à?
  15. chautam

chautam Thành Viên Mới

chính mod nói tính từ s24-- s86 mà
  16. WhoAmI

WhoAmI Member Tích Cực

mod thử vào nhìn xem ! chỉ cần nhìn danh vọng thôi cũng đủ hiểu ! top 1 của sever thành xếp hạng 90 là đủ hiểu rồi ! ah wen 93 chứ ! vậy mà đền bù có 10van ! thử hỏi như vậy có hợp lý ko ?
  17. nuns2koi

bạn tự lấy ngày bạn tính xem có bị thiệt hay ko? rồi nói.
  18. nuns2koi

Danh vọng bây giờ nó ko phải là vấn đề quá quan trọng khi mà rất nhiều tướng ra ko cần tới danh vọng nên các bạn đừng có bi quan quá như vậy. Các bạn có thể xem các đợt gộp cũ ai cũng kêu ai cũng than nhưng thực tế toàn những ng than đứng top cả. Chán chả buồn nói nữa.
  19. WhoAmI

WhoAmI Member Tích Cực

vậy thì có ý kiến cũng như không ! anh em mún nghỉ game hết rồi
  20. chautam

chautam Thành Viên Mới

đã là làm ăn thì làm ăn cho nó đúng, làm ăn vớ vẩn chỉ thiệt cho các bạn mà thôi. làm ng chơi chán nản thì chính các bạn là ng thiệt thòi chứ k phải bọn mình.

Share This Page