VHT [Tư Vấn] Hướng đi cho người mới !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi huytranlengoc, 11 Tháng hai 2018.

1. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

1. Như bạn nói trên, tầm trung vẫn có khả năng tích 75k vàng để nhận pet Cerberus hoặc Rebeca. Còn lúc tích chưa đủ thì cứ lấy Baymax, hoặc Cá bóng đỏ nếu theo TC.
    2. Dạo gần đây TC đang khá hot vì sở hữu lượng sát thương chuẩn khổng lồ. Nếu không thích TC thì bạn có thể chơi VC vì chơi VC chỉ đánh thường thôi cũng mạnh rồi. MC đối với tầm trung mình thấy hơi khó nhằn.
    3. Lễ bao hàng tuần thường đều có thời trang, bạn có thể lựa cái nào bạn thích thì nạp mà lấy.
    4.1 VC: Griff-Tuyết + M.dịch-Cá + Trí hoặc Griff-cá + Trí-Dừng + M.dịch hoặc Griff-Ôn + M.dich-Cá + Trí-Dừng hoặc Griff-Tuyết + Cá-Ôn + M.dịch.
    4.2 TC: Neko-Trí + Cá-Ôn + M.dịch-Tuyết.
  2. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Toàn cao thủ vào tư vấn nên thôi k nói gì nữa :pde53:
    Zeal and Shaddoll like this.
  3. huytranlengoc

huytranlengoc Member Chính Thức

Thanks bạn nhé ::sweet_kiss:: , mọi người giúp đỡ nhiệt tình quá :D
    Mình dự định đầu tư theo hướng VC !!!
    Cho mình hỏi ngu phát là tại sao đầu tư ma công thì khó hơn so với 2 cái con lại nhỉ ? Cái gì quyết định thế bạn ::big_smile::
  4. thukhoa

thukhoa Member Chính Thức

VC là đại diện cho đánh thường, dồn 2 đường kia thường là theo nộ, đại gia mới chơi nộ được, tầm trung free thấy chơi nộ rất sida, 1 là ko có exp trái, ko có tên lửa, 2 là def yếu, nhiều khi chưa lên nộ bị đánh thường clear gần hết rồi
  5. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hiện tại MC chỉ có nộ mới mạnh được thui bạn vì không có kĩ năng đánh thường bằng MC (thực ra cũng có nhưng... khó sở hữu lắm), mà muốn nộ được thì cả team bạn phải rất trâu, xài nhiều buff để main có thể nộ được. Và quan trọng hơn hết, bạn phải sở hữu tri thức +10 hoặc tối ưu nhất là Tên lửa +10. Điều này hoàn toàn không dễ đối với tầm trung. Chơi VC thì chỉ cần đánh thường cũng mạnh lại có nhiều nguồn tăng VC. hiện có 2 con tướng xoáy VC rất mạnh là JinS và AkaiS, kể cả main đánh thường VC cũng rất khoẻ. TC thì có Ray, RT nộ hay đánh thường TC cũng đều rất khoẻ.
  6. huytranlengoc

Thank you !::hug::
    Zeal thích bài này.
  7. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Chào bạn ! Vì mn đã giải đáp và tư vấn hết cỡ rồi mình thân làm mod chưa tư vấn được gì cũng ngại lắm, nhưng quan trọng là lần sau bạn tạo topic, vui lòng đặt tên đúng tiêu đề nha ! :pde54:
    Vữa and Shaddoll like this.
  8. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Ko giúp ích dc gì, chỉ dc cái bắt bẻ ::angry::
  9. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ngưng sống ảo với cái chữ kí fake đi rock ::angry::
    p/s : @chủ topic nếu bạn mới chơi thì giai đoạn đầu cứ all in vào VC vì rất mạnh nha, sau mốc lv 140 mới tính tiếp theo hướng nào
  10. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Cái chữ ký của mình có vấn đề gì sao ::ah::
  11. StrikeBack

Quote lợi dụng mod để tăng bài viết nhờ spam ? Trò này xưa lắm rồi :pde41:, đề nghị trả lại topic cho bạn chủ thớt ::ah::
  12. OP21990

Spam với tốc độ này bao giờ dc 1000 bài viết. Đồ khó ưa ::ah::
  13. huytranlengoc

Xin lỗi bạn!! Lần sau mình sẽ chú ý ::adore::

Thank you bạn , mình cũng đang theo hướng VC :D
  14. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

E nó mới chơi, V2 lâu lắm kaka!
    thitruot thích bài này.