VHT [Xin] Số liệu khắc ấn từ 55 > 75

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TuanMina, 23 Tháng hai 2018.

1. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

như title chưa đủ lv để khắc , cũng dư giả nên muốn gôm 1 ít khắc ấn mà ko biết phải gôm bao nhiêu ai có cho mình xin thanks
  2. Tsugumi

Tsugumi Member Tích Cực Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

3. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

:pde53:
    Shaddoll thích bài này.
  5. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

@Raito đã bỏ công ra làm đến thế sao ko có số liệu công thủ tăng lên đi kèm luôn
  6. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Tại vì quên :pde53:
    Shaddoll thích bài này.
  7. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

h add vào rồi gửi tiếp đc ko ?
  8. Raito

Lười lắm :pde53:
    Shaddoll thích bài này.
  9. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

vậy + 80 là + đc bao nhiêu dame
  10. Raito

Mấy cấp cuối ở trong tuần san có thì phải, bạn vào đó mà tìm. Và mình chỉ tổng hợp đc các số liệu theo sức của mình, để góp phần giúp mọi người định hướng lối đi dễ hơn. Mình chẳng ăn đc lợi lộc gì từ cái tổng hợp này, và cũng ko có trách nhiệm phải tổng hợp đầy đủ từ A tới Z cho các bạn. Vậy nên khi hỏi đừng như kiểu ra lệnh bắt mình phải post này nọ, và câu cú cũng nên có chủ ngữ, phải tôn trọng người khác mới được người khác tôn trọng. :pde53:
  11. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

thì mình cũng nhớ là có mà vào lại tuần san thì link hình die hết rồi ko xem đc . ok cái đấy thì mình sai sr nhé
  12. Raito

Đây nhé bạn.
    Shaddoll thích bài này.
  13. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:cat4Tứ hoàng gắt wa
    javan4 thích bài này.
  14. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Sửa chữ ký lại là xong anh ơi [[=
  15. Raito

Để rảnh tổng hợp thêm khắc ấn rồi sửa sau.
    Zeal thích bài này.
  16. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

tứ hoàng hnay đến ngày gắt vãi :pde64:
    Shaddoll thích bài này.
  17. Raito

Có làm gì đâu mà gắt ::ah::
    Shaddoll thích bài này.
  18. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

thế là hôm nay đến ngày nhưng hết bvs à? :pde33: bảo sao gắt thế :pde37:
    Shaddoll thích bài này.
  19. Raito

Oắt dờ heo :pde45:
    Shaddoll thích bài này.
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

:cat26
    Shaddoll thích bài này.