VHT [Góp ý]: 1 vài góp ý nhỏ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi TaoNho, 26 Tháng ba 2018.

1. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Mong các mod xem xét đề xuất này:
    1) Xóa phần thưởng vàng sau khi tiêu diệt boss TG vì:
    - Hoạt động này chủ yếu làm nguồn lợi thu nhập cho top, dân quèn chúng em sao được quà khi boss 1-2s bốc hơi::ah::::angry::
    - Những nguoì còn xài jin muốn kiếm mảnh thời trang thì đấu làm sao được với công lực của top sv.
    - kiếm mỗi con pet quèn rồng sắc xanh để lấy vc% chơi free lối vc cũng khó (lại là câu chuyện 1s mất boss).
    NHƯNG ĐỀ XUẤT CHÍNH CỦA EM VỀ VIỆC BÓSS TG LÀ: CHỈ ĐƯỢC THƯỞNG KHI ĐÁNH BOSS CHỈ VÀO THỨ 5 & THỨ 7 HOẶC VÀO 2 NGÀY KHÁC để dân đen chúng em kiếm chác xíu.

2) Bán túi combo 10 ấn kí+1 ràng buộc, báu 140 tự chọn trong giảm giá hạn chế hàng tuần. Chứ em thấy acc cấp thấp em thi thoảng chơi có bán loại báu 140 tự chọn nhưng. Ở acc 171 của em lại ko bán và phải gọi là quá hiếm khi bán.::beat_brick:: MONG RẰNG Ở CẤP ĐỘ HIỆN TẠI CỦA EM (171) SẼ BÁN Thường xuyên hơn để em đủ bộ báu xài.
    J-Fla thích bài này.
  2. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

những góp ý của bạn mình sẽ gửi nên trên, nhưng theo mình người ta top bỏ tiền người ta có quyền ăn boss , việc mục 1 là không thể, thân
    TaoNho thích bài này.
  3. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cho boss cũng có %mất máu giới hạn ý, ví dụ 1 người đánh 1 lượt không được quá 10% máu boss, hạn chế việc 1 hit boss ngay
  4. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Vậy nên em mới đề xuất giảm bớt ngày tặng vàng khi kill boss để em kiếm chác xíu xiu à, ko ảnh hưởng đến ai đâu:cat4. ĐỪNG NGHI OAN EM
  5. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

minh chỉ nói thế thôi, bên minh sẽ bê nguyên , nguyên văn của bạn gửi lên trên,dự là rất khó bạn
    TaoNho thích bài này.
  6. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Nói thật với bác chứ em canh th/g mà đúng giờ có chưa kịp ấn vô icon boss đã mất r, 2p sau đã thấy phát phần thuơng rồi:cat84
  7. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Chỉ là đê xuất nên kết qua được như thế nào cho dù là 1 ngày để kiếm mảnh pet lẫn tt jin cx la rất quý rồi
  8. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

:pde36: up luffy g4 lên auto ăn boss
  9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

vậy người mạnh với yếu đánh boss cũng như nhau ? bạn thấy như vậy có hợp lý không
    TaoNho thích bài này.
  10. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

tưởng gì hot :pde86:
  11. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

=))) top đc ăn boss à?? wtf nhiều khi mới nhấp vào icon thằng quèn trong hội nó bưng boss đi luôn r chưa kịp liếm, buồn chả thèm đi luôn :pde95:
  12. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Mang tiếng top còn ko biết mặt con boss là gì =)))
  13. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Em cũng thuộc hàng cộm cán trong sv mà bác top tận 8m1 em giờ mới gần 5m ::too_sad::. Em biết là mạnh được yếu thua nhưng 1-2s mất boss là không được rồi.
  14. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Thuộc hàng top trên của sv và hơn 1 năm chưa sờ vào con boss
  15. Gicungduochet

Gicungduochet Member Tích Cực

sự việc của bác quá dễ, chi cần đề nghị bán mảnh cho nhanh và khỏe, thân
  16. MinhThuy

MinhThuy Member Tích Cực

mạng yếu thì chấp nhận đi em. nta toàn auto click mình ngồi load map cả tiếng thì không được nhìn mặt boss đúng rồi :(
  17. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mạng khỏe là ăn chứ không phải 8m ăn 5m đâu bạn ạ . sv mình có người 10m nhưng 5m vẫn ăn boss bình thường
  18. MinhThuy

MinhThuy Member Tích Cực

bỏ vàng dùng hòi sinh nhanh. quá ez luôn. sv có ong 5m2 LC toàn 100% boss. boss giờ ăn thua mạng nhà nào ngon nhà ấy được thôi
  19. TaoNho

TaoNho Member Tích Cực

Cảm ơn các chị em đã giúp đỡ nhiệt tình