Cần tư vấn

Discussion in 'Quán Rượu' started by TomCRuiseeee, Sep 28, 2014.

1. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

cho mình hỏi cái cb này của bạn vip mấy thế,trái ác quỷ cũng bình thường mà mạnh nhỉ!tiếp thêm cho mình chút động lực chơi law :D
  2. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

VGC mùa sau hả anh? Chắc tháng 11 anh nhỉ?
  3. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

chia buồn nhé :D
  4. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

zoroH lúc đầu mình cũng hóng cái lúc nó fix full máu, tưởng thế ghê lắm, hóa ra cũng có khác gì ban đầu, nộ thì vẫn thế, hồi full máu thì bị namiH nó giật hết cả hồi, thà chơi sanji nó cũng nộ hàng dọc dame to ngang thậm chí là hơn zoro, lại còn khóa nộ cả hàng, k phê hơn là sao, đã thế sanji có chỉ số thủ ngon hơn tanker vẫn sướng hơn zổ
    TomCRuiseeee likes this.
  5. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Sao lv134 k thấy bv 140.huhu
  6. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

siêng quánh bài kiếm quả tri thức đi vip 5 mà có quả tri trước người ta ngon lắm
    TomCRuiseeee likes this.
  7. boboiboy00

bên box chiến báo có đầy đủ cb của jin hết rồi, nộ tưởng bở thế nào dc mỗi phát im lặng đằng sau dc có 1 turn, chủ yếu giúp lật kèo trong những pha bất khả thi
  8. markus

markus Member Tích Cực

LawH đánh AOE có hiệu ứng hỗn loạn tỷ lệ khá cao đấy bạn,mình đangdùng kết hợp vs LuffyH, nhiều lần lật kèo dc vì buff máu vs hỗn loạn của Law :D
    TomCRuiseeee likes this.
  9. VkZoro

VkZoro Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

thôi thì Mod cố gắng đi, cái này của để là yên bình lòng dân thôi, chứ mấy vấn để này mình nghĩ nếu mấy a kĩ thuật viên làm là đc ngay thôi
  10. markus

markus Member Tích Cực

JinH hôm xem chiến báo thấy nộ 1 con, nhưng con đứng sau vẫn dính trầm mặc
  11. Olalani

Olalani Member Tích Cực

Mod op đẹp trai cố dùng nhan sắc "Chim sa cá Lặn'' của mình tát đổ mấy anh KTV dùm nhé
    Chứ chờ cả hơn 1 tháng nhìn zậy đau nhòng lắm Mod ơi
    Bt thì dư 4 5 ngày mà sao giờ onl đủ lại thiếu 1 ngày :confused::confused: s.png
  12. boboiboy00

giống y hệt mình, công nhận khá bức xúc
  13. boboiboy00

cái thốn là hết event nó cũng dek cho điểm danh bổ sung, chứ mình tưởng nó vẫn cho bổ sung lúc hết event =.=
  14. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

@optimus mod cho e hỏi là mai có bán túi bv B (bv công) akainu k? Và nếu đc thì mod ch e giá tham khảo với :D để e biết đừng tính
  15. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

mình lại ko hi vọng vào cái đánh bài đau bạn vì chẳng biết chơi ntn!nhiều lúc xếp trận đánh win nó nhưng lại bị trừ dial
    chả hiểu :(
  16. lithoongdom

lithoongdom Thành Viên Mới

cho hỏi em h lv 123 nên dùng jim hay namiH đi cùng lùH đây , vk hơn 1ti
  17. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

kỷ lục của mình là 1 tuần đủ 500k dial đấy :3
    TomCRuiseeee likes this.
  18. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Hiện tại jin cầm vk 115 ngọc 96% khắc full mạ full chưa tiến ảnh hồn và tiến haki thì cũng đã đấm được ~200k với tướng dame và ~350k với buff rồi, tiến hóa haki lên thì đấm phát ~400k với dame và buff 1 đấm bay luôn rồi thì còn muốn nó bá thế nào nữa ?
    vnprincesfrog likes this.
  19. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chờ cái này lâu lắm rồi :)
  20. L4W

L4W Member Tích Cực

141 trở lên mới thấy pạn ah :rolleyes:

Share This Page