Anh em nào thích kiếm code nhanh thì vào đây

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Luffy2012, 30 Tháng chín 2014.

1. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

=)))) trở lại box chiến báo cho nó đúng chuyên ngành :eek:
    Luffy2012 thích bài này.
  2. DanzaDKido

DanzaDKido Member Tích Cực

có code 130k $ đấy vào đặt cược 100$ chơi tới lòi máu họng còn chưa hết :))
  3. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Chuẩn bài rồi. Cơ mà sang quán rượu mới đăng được bài này chứ cậu
    BopStyleBeoStyle thích bài này.
  4. Mr Nothing

Mr Nothing Thành Viên Mới

10 000 gold = 10 k $ trong game hả các bác? sao nhận k code k đc?
  5. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

hum wa cày lên lv6 hum nay log lại về lv0 :-o
  6. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

F5 đến khi lên lại lv 6 là dc
  7. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Không phải đâu. Cờ tướng, đánh bài,..... Mỗi game nó tính lv riêng đấy. Bạn đánh bài lv6 nhưng cờ tướng giờ ms chơi thì cờ tướng lv0 :)
    L0vingU thích bài này.
  8. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chủ yếu là lên level thôi chứ vàng cũng ko quan trọng
  9. thanhbim

thanhbim Thành Viên Mới

code thì tởm..bảo trị giá 100k 200k...nghe mà tởm :v....lừa tình thật
  10. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

code 100k: 5 balo,50 cái tăng điểm thuyền+chế đồ
    code 200k: 7 balo,10 mũi tên t.y, 2 linh tinh thạch
    ---hqua mất 30' mới có 2 cái code này,đang cần balo,đối với mình thỳ cũng tạm tạm
  11. thangnhothoi

thangnhothoi Thành Viên Mới

Ăn được 2 code rồi, cảm ơn bác chủ thớt nhiều nha
  12. MOonKeeper

MOonKeeper Thành Viên Mới

1/ Game Việt vốn là game Tàu. Chúng làm game là để moi tiền dân Việt, làm suy thoái tinh thần chăm học chăm làm của thanh niên Việt, khiến giới trẻ ngày nay chỉ biết tới game mà quên đi cuộc sống hiện thực, gia đình và xã hội.

2/Người quản lý game của các bạn theo tôi cũng chỉ là con người, họ sống trong một xã hội cá lớn nuốt cá bé, một xã hội mà chỉ có những kẻ đúng đầu mới được hưởng lợi nhiều nhất( nên lương của họ được trả chỉ là một mớ xương thừa của các ông chủ hãng game này thôi, rỏ ràng không xứng với sức lao động họ bỏ ra), vì vậy tiền của bạn chỉ làm giàu cho những tay trùm, những kẻ đã móc ngoặc với bọn tàu , và chính bọn tàu mà thôi.

3/Người Việt Nam vốn là dân tộc thông minh nhất nhì trên thế giới, cuối cùng lại dồn hết tư duy và khả năng sáng tạo của mình để chơi game, những trí tuệ của mỗi chúng ta nếu đem ra để phục vụ nhân dân, đất nước, giúp đỡ những người dân lao động đang ngày ngày làm việc đầu tấp mặt tối . Làm cho mọi người trong xã hội có một cuộc sống tốt hơn, tôi nghĩ như vậy sẽ có ý nghĩa hơn nhiều. Nên tôi nghĩ việc game 5 dung túng hack sẽ là điều tốt, để bạn bỏ game ngay lập tức và dùng trí tuệ của bạn làm những việc hữu ích hơn.

Việc Game tàu tràng lan trong nước ta hiện nay đang dần dần giết chết một thế hệ, những học sinh, sinh viên lao đầu vào chơi game , dùng đồng tiền mồ hôi nước mắt của cha mẹ chúng bỏ vào chạy đua với thế giới ảo. Khi ra trường thì họ nắm trong tay những thứ kiến thức khập khiễn điều này làm cho họ dần trở thành những kẻ vô dụng trong vai trò một người góp phần xây dựng xã hội .( việc sv VN ra trường không đảm bảo được kiến thức chuyên môn thì có rất nhiều nguyên nhân, nhưng nếu một sv nghiện game họ sẽ không hiểu nguyên nhân là do đâu, điều này giống như bạn chết mà không biết vì sao mình chết, nếu bạn không ghiện game bạn sẽ hiểu được tại sao điều đó xãy ra, và ít ra bạn sẽ tìm cách để khắc phục nó) . Tôi xin mọi người hãy dừng lại hãy sống vì tương lai của đất nước. DCS VN đã vô dụng, không thể cứu được đất nước này , để tàu tặc mặc sức khống chế, tung hoành. Mỗi thanh niên chúng ta phải có trách nhiệm với chính bản thân mình, có trách nhiệm với gia đình và tương lai của dân tộc. Chúng ta không được đánh mất đi ý chí , tinh thần yêu nước, thương nòi đáng tự hào trong hàng nghìn năm lịch sử của dân tộc được.

Hãy cùng nhau, cùng với tôi chơi một trò game duy nhất trong cuộc đời chúng ta, trò game của " TỤ DO,BÌNH ĐẲNG, BÁT ÁI"

Kính gữi các game thủ Việt
  13. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1 thanh niên yêu nước đích thực,vậy tại sao bạn k chịu học hành mà còn vào đây thế
  14. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Bạn bị thế này lâu chưa. Không uống thuốc nửa đêm hả
  15. VoTam37

VoTam37 Member Tích Cực

hix sao mình lv8 và có 22k vàng mà k dc code 2 nhi
  16. VoTam37

VoTam37 Member Tích Cực

a dc rùi tks chủ thớt nha
  17. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

câu hỏi như tiêu đề nha mn!hn em ms bắt đầu chơi bài để nhận code thì còn kịp ko nhỉ?
  18. KizaruSan

KizaruSan Member Tích Cực

mua k a bán rẻ cho 10k 1 code để khỏi mất công ngồi ê mông nè e :p
    TomCRuiseeee thích bài này.
  19. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

khỏi anh ơi em vừa xong 2 code rôi =)) ngồi nét chưa đến 2k đc 2 code =))
  20. KizaruSan

KizaruSan Member Tích Cực

code off sn mà =))) 10k mà k mua tiếc quá :confused: