VHT Ý kiến riêng về vụ ĐG hqua

Discussion in 'Quán Rượu' started by KenT_1st, Apr 18, 2018.

1. KenT_1st

KenT_1st Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Cách xử lý về việc đấu giá thêm 2 ngày theo em thì thấy rất hợp lí còn về khoản những món đấu giá hqua thì em lại thấy hết sức bức xúc, lý do:
    1. Bên 568 gần như đến tận 5h hơn hqua mới mở được diễn đàn còn zing lại lạc trôi 1 vài thành phần "ăn may".
    2. Đây là bảo trì all sv mà zing vẫn vô được trong khi 568 hình như chả có ai(đến cái diễn đàn còn ko vô được nữa là)
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Kiến nghị:
    - Roll back lại vàng của những người ăn được hqua. Bồi thường thêm 500 vàng cho họ
    (Mong các bác ăn được bên zing thì thấu cho 500 con người bên 568play chầu trực từ ngày hôm qua. Có thể có người ăn được sẽ giải thích rằng mình khôn, biết chọn thời thì xin kiếu nhé-Game của tập thể chứ có phải của cá nhân đâu.
    Thằng nào ăn được đấu giá hời với giá gốc chả bào chữa, em ăn được cũng chả im im::big_smile::::big_smile::)
    Sora Maestro and VinCent like this.
  2. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

điên ak ai được thì coi như họ may mắn minh có mất cái mẹ ji đâu . Chả mấy khi bọn phát hành game nó dễ dái cho anh em
  3. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Mình thích ý kiến của bạn nhưng cũng đặt đúng tiêu đề [Ý Kiến] .... chứ ko lại bị band tội
  4. KenT_1st

KenT_1st Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Ý kiến riêng thôi mà bác. Chắc cũng chỉ là ý kiến mọn chắc chả bao giờ được thấu
    VinCent likes this.
  5. VinCent

cũng nhìu ng , đã đưa ra ý kiến giống bạn . rán tranh luận . rán và rán cũng ko thực hiện đc :D
  6. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

bên 568 có bạn tinh ý vào được nhé ::rofl::::rofl::::rofl::
  7. HùngTrần

HùngTrần Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

Hãy TINH Ý :pde29::pde29:
  8. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

thể éo nào mở Topic đóng ngay =))bảo rồi NPH có quyền im thì im luôn
  9. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:( zing méo vào dc
  10. VinCent

:pde58:
    Shaddoll likes this.

Share This Page