VHT [HỎI] VẤN ĐỀ ĐĂNG NHẬP

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kise, 12 Tháng năm 2018.

1. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

bên Zing thì làm sao đổi dc, bên Zing phải có đầy đủ thông tin CMND, pass 2, sdt, mail cũ mới đổi dc mod ơi. Mà acc này ko phải chính chủ nữa nên sao có dc
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok để mình hỏi KTV xem
  3. ShanksAkagami

nếu tài khoản zing mà có mật khẩu 2 và đã cập nhật đầy đủ thông tin trên trang ID.568play.vn thì coi như nó là tài khoản 568 rồi . có thể dung chức năng quên mật khẩu để lấy lại pass đăng nhập vào game bình thường . bạn đã cập nhật các thứ chưa
  4. 17AnhSaoBang

17AnhSaoBang Member Chính Thức

- ÔNG THỬ ĐI, TÔI CỦNG BỊ VẬY THỬ NHẬP MK CẤP 1 ZING THÌ ĐƯỢC
  5. Kise

Chắc là do lúc cập nhật cái mk 2 bên này ghi lại y chang cái mk 1 bên Zing chứ gì =)), nên vô tình trùng r` vào dc à
    Cái này là đã thử hết r` vẫn ko dc mới báo mod hỗ trợ :pde30:
  6. Kise

tình hình sao r` mod ? còn cứu dc ko vậy ?
  7. ShanksAkagami

như mình nhắn bên trên kìa ? nếu bạn chưa cập nhật thông tin thì nó k phải là acc của 568 nên không xử lý được nhé
  8. Kise

cái này là đã cập nhật r` và mình đã sử dụng cái mk 2 đó để đăng nhập 2 3 lần trc đó
    bây giờ dùng lại thì ko đăng nhập dc , cần 1 lời giải thích thỏa đáng
  9. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương