VHT Wanted thua 9h không đăng nhập game được ngày cuối cùng mất hơn 10k tranh top 1

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi asdaspdkaslkd11231234, 17 Tháng năm 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. asdaspdkaslkd11231234

asdaspdkaslkd11231234 Member Tích Cực

tình hình là em để dành ra khơi với nấu ăn 30 lượt kèm tiền vàng tranh wanted phút cuối mà bị không vào game được nên mất tinh linh và top 1 . tiêu hơn 10k vàng h sao đây ad có gì giúp đỡ lại cuộc đời em
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

để mình hỏi KTV xem xử lý thế nào nhé . nhưng mà cũng chưa chắc chắn bạn được top 1 nên khá khó
  3. asdaspdkaslkd11231234

tỉ số đang 40k điểm ngang nhau định cuối giờ vào ép điểm ăn top 1 mà vào ko được sever 318
  4. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

có 10k cũng la, tui 20k đây, ém lại mấy lần free phút cuối mà éo vào đc, quỳ
  5. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Đua 6 ngày sạch vàng, sáng hôm qua nạp vào 500k tối ăn thì k vào được game ::baffle:: Cả Wanted lẫn thương thành đều bốc hơi, thôi tự trách mình vậy!
  6. I34ngPh0ng

I34ngPh0ng Member Tích Cực

Mình có 10k điểm thương thành còn thấy xót, đừng nói mấy ông đua wanted chắc toàn 20 30k, đêm qua vào ko dc chắc cũng bốc hơi hết, giờ trách nhiệm ở ai ? Đây là lần thứ 2 lỗi này ở đúng ngày cuối thương thành luôn, cũng chả tiếc đâu nhưng cảm giác nó ức chế ? Mình mà bận công tác hay ốm bỏ đi thì thôi tại mình, thế giờ game lỗi ko vào dc cũng tại mình ??? Lỗi này là lỗi nghiêm trọng đấy, mong các CTV đề xuất lên NPH đi ko để im như vậy dc đâu.
  7. asdaspdkaslkd11231234

đền bù anh em mất thương thành với wanted đi bạn ơi
  8. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

9. chymdangsun

chymdangsun Member Chính Thức

tuy ko đua top nhưng mình cũng còn 8k điểm ở thương thành mà tối qua đi làm về cũng ko vào game để đổi dc
  10. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod xem the nao cu sau 9 h la ko vao dc game va dien dan
  11. 748840416

748840416 Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408

[​IMG] Has always been the first, the back game can not enter, change the second
    RoronoaaaZoroo thích bài này.
  12. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

SV mình ăn Wanted hết gần 2k vàng eo hiểu sao mọi nguoi không hứng lắm thì phải 30k điểm
  13. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình có hỏi qua KTV rồi và cũng xin hỗ trợ rồi nhưng không được . lỗi xảy ra là lỗi do hệ thống . Rất xin lỗi mọi người !!!
  14. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

::band::
  15. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Theo kinh nghiệm onl forum lâu năm thì méo có đền bù đâu ::feel_good::

::shame::Chia buồn cho ai mất top 1 và đm ảnh bên dưới
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

17. mrken

::angry:: mod sếc doll trả lời như vậy là ko thỏa đáng chút nào ::confident::
    Shaddoll thích bài này.
  18. Doãn Đại Hiệp

19. mrken

vào mua quỹ đi kìa
  20. Doãn Đại Hiệp

dứt áo ra đi r, giờ vô lại dở chứng thì k ổn ::confident::
Moderators: ShanksAkagami