VHT [Càm ràm-Than phiền-Thổ lộ] Không làm được nên che giấu ỉm đi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duongvietdung, 26 Tháng năm 2018.

1. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

Thật sự mình không hiểu tại sao các Mod ở đây lại xóa bài của mình đi ?? Bài đó có ngôn từ chửi bới ak hay là phui bầy cái sai và không muốn khắc phục lỗi của các KTV. Sau mấy ngày nay mình cực bực mình nhưng rất giữ bình tĩnh cả khi chat trên face và trong này. Vậy mà giờ mình vào bài viết của mình bị xóa, không 1 lời giải thích, đồ không thấ y đâu, không có sự đền bù.
    Tất cả chỉ là im lặng. ae trên diễn đàn xem xét hộ với
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

hnay câu cuối có ông Lead chốt : Hnay là t7 , cuối tuần CTV nghỉ nên có thể t2 bạn mới đc fix
    và Bồi thường quà thì chắc chắn là bạn không được bồi thường vàng.....

Đấy! Giair thích đấy. hihi
  3. duongvietdung

Thứ 1: sai thì bảo thông cảm , kích cầu thì đc trả vàng sao tôi k được bồi thường??? .
    Thứ 2: Sao phải xóa bài của tôi đi???
    Thứ 3: thế trong những ngày mất đồ ai sẽ bù đắp. hôm qua nói sẽ fix xong thế này thế nọ.
    Thứ 4: lỗi thuộc NPH sao k có bồi thường, k bị gì nói cái thôi. Tôi k cần Vàng, tôi cần cái ae trong game được thế thôi, những gì trong những ngày ae chơi tôi k được chơi
  4. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Hnay Thứ 7 rồi.
    Giải quyết t2 giải quyết
    H nghỉ xả hơi xem film đi ::adore::
  5. duongvietdung

Nghỉ xả hay là ỉm đi?? Nếu nghỉ xả đã không xóa bài của mình đi và chốt lịch sẽ có
    Đừng trốn tránh hãy khắc phục sửa sai đi,
    Bạn ở trên bảo ai đó chốt, chốt ở đâu cho mình xem ảnh??
    Bạn k bực, bạn bên NPH thì nói ngọt định mỵ dân ak
  6. duongvietdung

Bạn nói toàn kiểu ba ba la k đúng cái nào trong nội dung tôi hỏi, ngoài cái chuyện fix lại đồ còn những điều kia bạn thừa biết để trả lời nhưng ỉm đi, nói nhiều để "CẢ VÚ LẤP MIỆNG EM"
  7. Nguyễn Khắc Thịnh

Ở cuối stt gì của bạn ý
    Bạn đăng nhiều vc ra chịu thôi ko nhớ
    Ng chốt là : @StrikeBack

Vậy nhé. Mình out đây
    Đây là việc của các mod. Và đíu có cái gì mị dân cả. Hj
    Bye
  8. duongvietdung

b chửi trc nhé. sau đừng nói tôi nói bậy trc. Xin lỗi ae tôi chửi thẳng bạn này.
    Bạn biết "NHIỀU VC" là vì sao k? đéo biết thì im mẹ cái mồm vào.
    tôi đăng đc bao nhiêu bài? Nói cái kiểu bao che bảo lôi bằng chứng k đưa ra đc, nịnh hót NPH, xong chuồn trốn tránh, riêng bạn ra ngoài làm việc kiểu tơn hớt thì k tồn tại được đâu. giờ xã hội chuộng ng làm được k chuộng ng chém gió đâu.
  9. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Mình xóa do bạn lập tất cả 3 topic và đều lq đến lỗi acc của bạn, sao ko post hết chung vào 1 topic rồi tag mod vào giải quyết cho gọn bạn ? Hơn nữa topic bạn lập sai cú pháp, ko có [Tiêu đề] , vấn đề này mình đã nhắc nhở rồi mà !
    Đồ bạn mất có thể thứ 2 KTV sẽ add lại nha bạn, hnay ngày nghỉ :D
    Cuối cùng ! Đây là topic thứ 4 của bạn rồi và tất nhiên cũng ko có tiêu đề. Thiệt chứ nhìn ko thể âu yếm nổi:pde80: ! Tuy nhiên, có thể do bạn mới vô forum nên mình chỉ nhắc nhở "thêm" lần này nữa nha bạn ! Cuối tuần vui vẻ nha ! :pde83:
  10. Nguyễn Khắc Thịnh

hihi, mình vẫn tồn tại tốt..
    và bài đăng của bạn không đúng quy định đáng ra cũng là ăn xóa vậy thôi, Lỗi đã đc gửi lên trên. Có đăng chả chục topic thì phần gửi lỗi của bạn cũng ko đc tăng thêm đâu ::adore::
    và mình chưa từng chửi bạn.. VC là gì :) là chửi à =))))))))))))
    Nữa, bạn tìm đc bằng chứng mình bao che NPH à, mình cũng là gamer chứ ko phải người của 568 nên đíu việc gì mình phải bao che cả... Xưa h KTV nghỉ cuối tuần thì h cũng vậy.
    Và mình chuộng chém gió, đến h vẫn đíu chết đc đây,, cảm ơn đã nhắc nhở ^^
  11. duongvietdung

OK! nc cái gì cũng biết nhỉ? biết gửi lên cơ đấy.
    Còn tồn tại thì tùy tự hiểu thôi, tôi nói những ng làm thì ít mà nịnh hot thì nhiều
    Bao che á?? cứ vào trường hợp của tôi đi rồi sẽ hiểu ok?
    Đăng ở đâu thì đúng bạn?? đăng báo lỗi bị xóa k giải quyết, đăng bài hỏi han như bài này xoa là sao?? mà xóa k bảo 1 câu cứ phải ỉm ỉm xóa,
  12. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

^ Bạn hiểu nhầm rồi , là mình xóa đó mà ! ::nosebleed::
  13. Nguyễn Khắc Thịnh

bạn nghĩ mình là ng báo lỗi ít à =)))
    đi off mình bị chửi là người spam topic báo lỗi nhé... Nhưng những lỗi của mình là lỗi khác nhau và ko như bạn =))))))
    mình ko bảo bạn đăng nhầm chỗ, mà tiêu đề của bản sai cmnr
    trường hợp của bạn bảo mình bao che. dám cá luôn ko là bạn báo lỗi nhiều hơn hay mình báo lỗi nhiều hơn, mà bảo mình bao che =))) .

Cuối cùng : Là mình vẫn đíu thể chết đc, ngta vẫn trọng dụng mình... hjhj ::rofl::::rofl::
  14. duongvietdung

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở; cho mình hỏi nốt rồi sau mình sẽ học cách đăng bài đúng:
    Thứ 1: đăng ở đâu thì đúng, như nào thì ổn thỏa, cho mình xin link dẫn chứng mẫu để đăng với.
    Thứ 2: Tuần sau KTV sẽ fix vậy là khi nào ? thứ 6 tuần sau chăng??
    Thứ 3: Bù đắp của mình thì thế nào?? lỗi game k vào đc và k có đồ để đi map, đấu trường..... nếu k đc vàng thì bao giờ có vật phẩm??
    Cảm ơn mod!
  15. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

:pde36: hí hí chết khựa m đi thộn
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

trật tự đi, m vào cũng ăn chửi thôi =)))))
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/nội-quy-nội-quy-diễn-đàn-vua-hẢi-tẶc.40735/
    đọc mục số 8.
  17. duongvietdung

Cho mình hỏi thêm, KTV sẽ fix là fix cái gi?
    Đồ mất sau upadate? Các vật phẩm k đc lấy (quỹ,cam, vòng quay, vàng) trong những ngày tôi k đc chơi như bao người khác hay là fix gì? Mod nói rõ để tôi biết
    Thanks
  18. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

19. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mồm thì bảo k cần vàng các thứ các thứ nhưng trong lời nói gì cũng thấy vàng thấy vàng :( ae ingame là chính quan trọng bù đắp là chủ yếu
  20. ArtColor

ArtColor Member Chính Thức

sân chơi này là phải sống chung với lũ . vì lũ bất kể lúc nào cũng ghé thăm bạn ::feel_good::