VHT [Càm ràm-Than phiền-Thổ lộ] Không làm được nên che giấu ỉm đi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duongvietdung, 26 Tháng năm 2018.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::confident:: tưởng ngoài face nói hết r . Cái đền bù thì mình nói bên nph r và đền bù ntn thì do nph quyết định có lẽ k thêm được đâu . Còn cái lỗi mất đồ của bạn thì giờ cuối tuần kt nghỉ đi chơi bạn gái r sang tuần đi làm r add nhé .
    TomAadarsh thích bài này.
  2. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

ok! k cần vang, giờ kiểu chơi chữ, thế bạn bù hộ mình đồ vs vật phẩm vơi. hay giờ k làm đc gi biết sai thì bu vao nói/
    Mà vừa xem còn mất cả báu của con Law. =)) có cần ảnh k bạn
  3. duongvietdung

bạn nói hay quá. Mình nói mà bạn để ý các từ trong đó =))
    Cái lỗi to như con voi của NPH còn chưa đc cái gì sao k thấy đả động gì??
    Check đồ thiếu báu của LAW
    vào kho giờ cảm nhận mất 999 rubi đỏ (đương nhiên cái này mình k có hình ảnh nên khẳng định)
    Bạn thánh soi nên hộ mình nhé
    Thanks
    game vui nhưng k phải trả tiền để thành con lừa họ muốn làm gi thì làm
  4. duongvietdung

Sr bạn., tại kiểm tra mất đồ nên thê, cứ một lần vào lại mất thêm đồ nên bức xúc cộng dồn.
    Cộng thêm 1 số thành phần nịnh hot k biết gì cứ hùa vào kêu này kêu nọ, có dính vào đâu mà biết. Ra vẻ ta đây rộng lượng, toàn QUÂN TỬ GIẢ
  5. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

@TomAadarsh
  6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

ok đồ của bạn mất gì cứ báo KTV tuần sau đi làm sẽ add lại còn giờ t7 cn nghỉ làm rồi
  7. duongvietdung

lÚC nào bạn cũng nghĩ thế thì cả đời bị ng khác đì đót k có quyền lợi gì cả đâu, nhìn apple và facebook còn phải nhượng bộ sao mình khách hàng sao lại cứ để họ đk vậy
  8. duongvietdung

Báo KTV cho mình xin số với. Vì cứ vào lần nào xem kỹ lại mất đồ khác, nếu mất 900 ru bi đỏ thì cũng căng +))

THanks mod
  9. J-Fla

xem luôn báo luôn đây đi chứ KTV số cá nhân mình xin củng k dc =)))
  10. duongvietdung

báu trên ngươi thì báo đc, còn rubi thi có ảnh vì chả rõ nữa, giờ chỉ có KTV check mã code trước và sau trog kho và rương của mình đc.
    Thật sự thất vọng, giờ nếu k kêu và k nhớ thì bao đồ trong kho tích bay cũng k rõ .
    Nói chung là bức xúc xong k giải quyết cho đc gi
  11. J-Fla

:pde17: vậy giờ ngoài cái đã báo thì mất thêm gì nữa
  12. duongvietdung

Chịu! Giờ chắc chắn biết mất MK của BoaS và báu của LAW.
    Còn rubi đỏ thì cảm nhận gần như chắc chắn vì minh để trong kho sẽ nhớ k nhầm (cái này là phỏng đoán)
    Ngoai ra Mất vật phẩm tiêu vàng của hoạt động tích lũy
    Mất các lần quay trong vòng quay mm
    đó là cái chắc chắn mât
  13. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

mình cũng hay bị nhiều lỗi rất ức chế. VD như Vàng gửi trong KVC bị mất, mặc dù nhiều lần trước đó F5,clear các kiểu nó sẽ ra đằng này nó mất luôn. rồi đổi bảo thạch, EXP trái, mất level của trái.... bla bla.
    Mình có thể hiểu cảm giác như bạn. nhưng bạn lại bị nặng hơn. hiểu là rất bực tức. nhưng cứ từ từ. đừng vội nóng. có sao đâu. game này vốn dĩ đã vậy rồi mà. nóng lên chửi bới cũng chẳng đc gì. giờ chửi hết cả 4rum này lên cũng chả giúp đc gì. thay vì thế ta đi lai rai vài ly đi coi như đỡ nhiệt =)))
  14. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Cái gì cũng phải cần thời gian bạn à:pde22::pde22: đồ thì phía nph sẽ hoàn trả bạn, bồi thường cũng do nph quyết định. Bạn nên học cách kìm nén cảm xúc của bạn lại vì điều đó sẽ giúp bạn rất nhiều trong cuộc sống( bên trên bạn hơi quá lời rồi, mình biết bạn ức thế nào nhưng chuyện gì cũng đc giải quyết thôi, vì xét theo khía cảnh thì khách hàng vẫn là thượng đế mà:pde24:)
  15. duongvietdung

THI biet se k dc gi nhưng mà cũng cay, nếu nc như mod JFla thì k sao lên dd lại gặp mấy QUÂN TỬ GIẢ càng cay hơn b ạ
  16. J-Fla

cho mình rõ bạn mất báu gì + bao nhiêu để add lại chính xác lun
    Số lượng rumble bị mất thì bọn có thể ước lượng rumble mấy sao mất bao nhiêu viên lun
  17. duongvietdung

18. duongvietdung

Bau 14o RĐ, đồ ma khí thì hq mình post rồi
    CÒn rubi đỏ, số lượng trong rương thì 999
    J-Fla thích bài này.
  19. J-Fla

báu RD + bao nhiêu
  20. LCBaDao

LCBaDao Member Tích Cực

giờ trên 4room cũng căng quá nhỉ::brick::