VHT Em chỉ đề xuất thôi đừng ném đá em nha <3

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HimeKuru, 19 Tháng sáu 2018.

1. HimeKuru

HimeKuru Thành Viên Mới

Em mong vht tăng thêm số lần free đi pb vực sâu và giảm thời gian chờ hồi lực HĐ để được cày game lâu hơn :) , sớm gộp cụm 1 zing để đông vui . Chúc mọi người ngày tốt lành :))
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

sv 1 zing không phải cụm 1 zing, nói thế thôi ko bắt bẻ đâu
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

4. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Cmt như trên ^^
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: trừ cái gộp ra 2 cái kia thấy k có cửa
  6. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Mong gộp với J - Fla để cậu ấy ăn hành.::sexy_girl:: Lần 4 đại chiến.
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::angry:: ai đây s74 top tên j nhỉ
  8. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

" Bánh ú " đang làm mưa làm gió tại cụm 7.::big_smile::
  9. J-Fla

xa xôi hẻo lánh vl =))) gộp vào lên cụm khóc thét
  10. HimeKuru

HimeKuru Thành Viên Mới

Cứu Tus
  11. HimeKuru

HimeKuru Thành Viên Mới

Mấy sever đầu mới đúng , mình nhầm <3 , tks bạn nhé ko nhắc chắc mình quê chết mất :))
  12. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

phụ bản vực sâu có gì ngon mà tăng, 20p 1 lực 1h được 3 lực 1 ngày được 72 lực vẫn bình thường mà
  13. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

30p 1 lực nhá
  14. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Minhd tưởng 10p nhỉ sr hj
  15. HimeKuru

HimeKuru Thành Viên Mới

Chủ yếu đi với bạn bè đánh mấy boss trâu trâu cùng nhau vậy mới vui , chứ qùa ngon chả bao giờ rớt :(