NRT Cầu Mong Mod sẽ báo lại với NPH giúp Member :( qua khỏi mùa WC

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi choiau117, 24 Tháng sáu 2018.

1. choiau117

choiau117 Member Tích Cực

Như các MOD và các anh em cũng đã biết vụ ra Quỹ 60k khiến nhiều anh em đi học như tôi không đủ kinh phí nạp nên chúng tôi phải chơi liều WC xin Mod hãy báo với NPH trả vàng trước khi hết event Quỹ Trưởng Thành giúp chúng em ăn quỹ với ạ em năn nỉ các Mod
    Id : choiau117
    Tên Nhân Vật : GallosY
    Sever : s84.Yamato_8
    em rất mong và khẩn cầu ạ
  2. 29011999

29011999 Member Chính Thức

éo bh luôn nha
  3. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

Từ hôm 20 còn chưa trả 23 24 thì khỏi mơ kịp quỹ
  4. HaGaKu

HaGaKu Member Chính Thức

WC nó ghi 20/7 hết hạn kìa bạn thường là hết hạn NPH mới trả lễ
    WC 20/7 mới hết hạn kìa bạn nên theo mình nghĩ sau ngày đó NPH mới trã lễ, nhưng mình cảm thấy nực cười là NPH riết rồi rất túng thiếu dồn ép anh em mình rất nhiều, quỹ trưởng thành bao đời 50.000 vàng, giờ sửa lên 60.000 vàng, nhưng tỷ lệ trã lễ vẫn 50.000 thật sida đáng lẽ tăng tiền ăn event thì tiền trã lễ cũng phải ở mức tương xứng, ăn 60.000 vàng thì phải trả 60.000 vàng vậy còn cảm thấy hợp lý xíu, đằng này như game làm ăn phát chán nên chả có newbie dám chơi nên NPH nghĩ ra cách bốc lột anh em những người bao năm sống chung với game này, NPH đang ra các chính sách bốc lột một cách trắng trợn để dồn ép anh em mình nạp tiền, cho thấy game sắp xặp rồi đó các bạn cẩn thận.
    :pde40::pde40::pde40:
  5. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

bik thì thưa thốt , k bik ngậm C mà nghe.
    quỹ bao đời 50k ? trước đây đã từng fix thành mốc 30k 60k r... tìm hiểu kĩ r phán
    tỉ lệ trả lễ là 183% . Mốc 30k sẽ dc 55k vàng . mốc 60k dc 110k. 60k trả 50k chỗ nào chỉ t vs ?
    nhocten thích bài này.
  6. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

người ta gọi đó là tay nhanh hơn não ấy mà bạn :)))
  7. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

@DarkRandzz thím sv nào thế tui qua ngó cái nhỉ
  8. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

123-uchiha3
  9. GeishaTsunade

GeishaTsunade Thành Viên Mới

Các bạn ơi đọc kĩ "chi tiết" hoạt động chưa. Dòng cuối cùng của hoạt động có ghi là :"Thưởng cược thi đấu sẽ phát thông qua thư vào 5 ngày làm việc sau khi thi đấu kết thúc, xin chú ý nhận thư". Tôi cược ngày 20 thì phải đợi 5 ngày sau mới phát thưởng,ko rõ là sẽ vào ngày 25 hay 26 (vừa kịp quỹ), còn ngày 23,24 như bạn trên thì xác định là miss quỹ trưởng thành rồi