VHT [Thắc mắc] Hồi sinh DOF

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi hancusut, 29 Tháng bảy 2018.

1. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

không xem CB cũng đoán là có 1 lượt hồi sinh của law + 1 lượt hồi máu của tự bản thân dof có 2 mạng chứ không phải 2 lần hồi sinh
    TomAadarsh thích bài này.
  3. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Vậy lượt đầu law hồi sinh cho dof, rồi law chết và đc dof hồi sinh, xong dof chết thì law cho hồi sinh cho dof thêm lượt nữa ko mod ?
  4. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Lượt đầu là mạng hồi sinh của bản thân con dof khi 2 mạng này hết thì dof sẽ hồi sinh tiếp nhờ tk law. Bác xem có pai máu con dof ít nhất team ko là bt liền à ^^
  5. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Dẹp nghỉ, thế ai chơi nổi::after_boom::
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

vậy sao bạn không tính đến thêm nữa là dof hồi sinh xong lại hồi sinh cho law nữa xong dof chết law lại hồi sinh tiếp ? =)))
    Shaddoll and Persephone like this.
  7. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

thế thôi dẹp đi chứ đánh đấm gì nữa a =))))
  8. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Có cách nào để dofy ko hs tướng phía sau ko? nếu mình xếp dofy slot1 thì đc hs 2 lần, nhưng xếp slot 2 thì nó lại hs LawS và dofy chỉ có 2 mạng.. Mình chỉ build đc dofy hs khi đứng slot1, còn slot 2 mãi mà ko thông. Xin đc chỉ giáo.Thanks!
    http://s49-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20049&bid=641a2dad724ec5f3

1 Luf, 2 dofy, 3 main , 4 law - đây là trận hình mong muốn
  9. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mọi người cho hỏi ké luôn, ví dụ khiên của sabo+ thêm mô phỏng con sau đánh nữa thì 2 cái có đc + thêm thủ không, hay là chỉ được 1 cái....
  10. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

2 cái khiên đó + dồn lại đc nha.
    WhiteMouse thích bài này.
  11. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

tôi không hiểu lắm về câu trả lời của bạn =]], tức là 2 cái nó cộng dồn vào thành 1 hay là được tính cả 2 cái
  12. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

tính cả hay hay + dồn thành 1 như bạn hiểu cái nào cũng đc. vd: 20% + 20% = 40%. bạn hiểu là 40% cũng đc. mà hiểu 20% + 20% cũng được. kakaka
    WhiteMouse thích bài này.
  13. WhiteMouse

tại tôi hỏi hơi loằng nghoằng thành ra đọc câu trả lời của bạn cũng loằng nghoằng, ok tks nhé giờ thì mình hiểu rồi =]]]
    StreetStyle thích bài này.