VHT [ TÂM THƯ - ME TOO] TÂM THƯ CỦA 1 GAMER GỬI ĐẾN BĐH Game VUA HẢI TẶC

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Nguyễn Khắc Thịnh, 12 Tháng mười 2018.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Vào vẫn bt sáng tới giờ mà bạn eey ::big_smile::
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

nếu bt thì mod nghĩ có topic báo lỗi kia ko ::confident::
  3. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Lỗi 4r, Lỗi ID đăng nhập 568play. Tự Tin gặp sự cố.
  4. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

vào bình thường lỗi khi nào vậy nhỉ hỗm rài chơi đâu thấy bị gì
  5. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mấy hôm nay nghỉ chơi nên cũng không thấy lỗi gì. vớ vẩn thật
  6. I34ngPh0ng

I34ngPh0ng Member Tích Cực

sập cổng vào sv mấy lần, mỗi lần hơn tiếng, chủ yếu từ 8h~9h30 tối
  7. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ẩn ý ko ra ẩn ý, nói thẳng cũng ko ra thẳng, bạn Lỏng nên làm điều bạn làm tốt nhất ::doubt::
    Một số sv theo mình biết thì thực sự có tình trạng ko vào đc. Ae cmt sv mình ở đây kèm tình trạng để mình báo ktv xử lý nhanh nhé ( vd : sv xxx lỗi ko vào đc bằng web or client ).
  8. Void

client mình tự dưng bị lỗi navigation to webpage was canceled từ ô đăng nhập thì do máy hay như nào hả mod ::confident::
  9. StrikeBack

Mạnh dạn đoán do mạng ::doubt:: , chứ mấy ngày nay mình xài máy nhà vào vô tư chạy phà phà luôn
  10. Void

nhưng mình vẫn vào game = web đc mà
  11. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

568play.vn Kết nối này không an toàn có nhiều thành phần của trang không an toàn (Ví dụ như ảnh).
    Sao giờ vào game thì trình duyệt lại hiện bao thống này vậy Mod @StrikeBack :pde64:
  12. StrikeBack

Oke oke ae để mình báo lại
  13. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

t có nói với bạn đâu mà cứ phải đụng vào. nhỏ nhen thế
  14. StrikeBack

Mình nhỏ nhen lắm, nên bị đụng chạm gì làm nhột nhột là mình phải gáyyyyyy lun ::sure::
  15. LongRiver

bớt sân si đi, nói éo liên quan gì cũng phải cố tỏ vẻ. thấy t nói liên quan gì đến m không
  16. StrikeBack

Éc đang nc vui vui mà trở về bản chất thật nhanh thế bạn ! Thua lun , tiễn khách !
    Mình tỏ vẻ gì bạn , đang topic về lỗi ko đăng nhập đc game. Chủ topic ko thấy cmt gì nữa chắc là sv đã loggin ổn , còn 1 số ae ý kiến để mình báo KTV thôi, bạn vào cmt 1 câu chả liên quan để chứng tỏ gì vậy ? Mình mới nói vui vui 1-2 câu thôi mà đã nổi đóa thể hiện bản chất rồi, đúng là non sơn dễ đổi bản tính khó dời mà ::baffle::. Mà thôi đây là chuyện ngoài lề , có vấn đề gì bạn ib trực tiếp mình nhé, trả lại topic để mọi người phàn nàn , thông báo về lỗi đăng nhập. Mọi cmt ko lq sẽ Ban thẳng !
  17. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

h lực chiến lên ầm ầm, anh em free hết đất sống.
  18. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

chăc big upnet tháng 11 này mở map. hy vọng vậy