VHT Mong Ad duyệt

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Khacdoan, 19 Tháng mười một 2018.

1. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chuyện là chiều nay con chị nó cầm máy em nó chia sẽ tùm lum vào gr và em xin lỗi tất cả các mod và mong các mod giảm nhẹ tội cho em và duyệt em vào lại gr ạ
    https://m.facebook.com/profile.php
  2. MobForum

MobForum Member Chính Thức

Chào bạn, lỗi này rất nghiêm trọng, ảnh hưởng đến nhiều người, cần tham khảo ý kiến từ giám đốc sản phẩm, khi nào có kết quả, mình sẽ báo bạn sau.Thân
  3. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

làm gì nên nỗi em ơi ::amazed::.mong các mod nhẹ tay cho thằng em này nó ngoan nhất xóm. chỉ là chẳng may thôi e nhỉ ::byebye::
  4. MobForum

MobForum Member Chính Thức

Luật có luật pháp, gia có gia quy, không thể vì tình mà nương nhẹ không đúng luật, có thể xem xét nếu bạn ấy biết "ngoan" ::hehe::
  5. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

link j vậy =)))
  7. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

đang định tag =)))
  8. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Em ngoan mà ad
  9. Khacdoan

Dạ link fb ạ
  10. ShanksAkagami

link lỗi rồi bạn
  11. Khacdoan

,
    Dạ mong ad giúp giùm em ạ
  12. Khacdoan

13. Khacdoan

Dạ để em lấy lại link ạ
  14. Khacdoan

15. Khacdoan

Cảm ơn anh nhìu ạ
  16. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

nó có phải ad đâu =)))
  17. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nịnh nhầm người rồi:y
  18. ShanksAkagami

thanh niên click vào biểu tượng FB xong copy để lấy profile của mình =))) . profile của ai chả có link như thế hả bạn =))))
  19. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nói làm nhớ đến hồi xưa có đứa cầm usb ra quán net coppy cái icon game về chơi :haha:
  20. Huang2hi

Huang2hi Member Tích Cực

Mod ngầm đấy, chắc JFla mới vào làm được 2 năm nên không biết