VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. StupidChicken

StupidChicken Member Tích Cực

tuần sau có thể bán điểm chiêu mộ ngày đầu được không mod e lên nốt con sabo với thiếu mấy mảnh @@
  2. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

ngày đầu e rằng hơi khó
  3. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

Có 1 đợt og toàn thấy pet bậc 1 giờ không thấy đâu nữa nhỉ
  4. rainje

rainje Member Chính Thức

tuần này cho e xin bộ Tố Bất Lương vào lễ bao nạp nha mod bị lỡ đợt trước ::burn_joss_stick::
  5. zerol

zerol Member Tích Cực

Khi nào có trứng rồng vậy ad?
    ::adore::::adore::
  6. Kerrigannth

Kerrigannth Member Tích Cực

tích lũy tuần này có bán thiên hỏa không mob @Expendables
  7. Phucdecade

Phucdecade Member Chính Thức

giảm giá hạn chế bán shura đc ko mod
  8. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

bây h còn có thể cho xuất hiện lại mảnh đồng tâm trong lễ bao đc ko hả mod
  9. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cho mình hỏi trứng dực long còn xuất hiện k, cụ thể là trong mốc 3m phản hồi. nếu có thể thì bạn hỏi giúp mình nhé, để mình lập kế hoạch :D. tks
    LinhkLinhK thích bài này.
  10. MapleStory97

MapleStory97 Thành Viên Mới

nguyện vọng ra mảnh xe cẩu chopper ở gghc để bán máu lấy con pet mong nph thêm giúp ::loveyou::::loveyou::::loveyou::
  11. zS2zZin

zS2zZin Member Tích Cực

mod ơi bán ấn kí đồng đội với đá rằng buộc lại đi ::adore::
  12. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

K ban
  13. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

co ma
  14. LynkNki

LynkNki Member Tích Cực

Mod ơi, em bình thường vẫn thấy mỗi tuần đều bán điểm chiêu mộ, cho hỏi là tuần này có tiếp tục bán đều đặn như vậy nữa k ạ? Nếu không e đề xuất bán được k? Đag lấy Rebecca nên mong mod sớm hồi đáp để tính.
  15. Shanks

điểm chiêu mộ thì hình như tuần nào cx bán but mà ko bt là ngày nào ms bán trong tuần thôi
  16. YoonMy

YoonMy Member Tích Cực

Mod ơi trứng rồng sẽ còn xuất hiện trong ph 3m chứ ạ :(
    LinhkLinhK thích bài này.
  17. Shanks

mod @Expendables cho e hỏi là giá con xe fenrisulfr chốt là 75v/mảnh luôn hay là lần sau lại 90v/mảnh vậy ạ
  18. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

@Expendables cho mình xin đề xuất đợt tích lũy ceber tới mảnh shirahoshi với
  19. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

Cho em cái shurra ở cấp 130 đến 140 vs mod ơi , huhu thiếu quá trời nè huhu
  20. Expendables

Down hết nhá, do mình thấy @bo_gia ý kiến lắm quá nên mình xin xuống rồi
    Shanks thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.