NRT vấn đề đăng nhập game

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Hanabiz, 17 Tháng hai 2019.

1. Hanabiz

Hanabiz Member Chính Thức

như tiêu đề thì cả ngày hôm nay mình ko thể vào game được, có lúc thì vào đc 1 tí vài p r lại bị đá ra ngoài, đến bh thì ngay cả màn hình chính cũng k load vào được, ko biết có ai giống như mình ko hay chỉ mình mình bị như vậy thôi. hôm qa còn vào bth ngon lành mà sáng nay lại dở chứng
  2. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Bạn vào trên đt hay máy tính vậy. Đt thì mình cx thế còn máy tính thì k biết
  3. Hanabiz

mình đăng nhập bằng máy tính dùng tk facebook. bây giờ đến giai đoạn ko login để chọn sever được luôn
  4. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Bạn chuyển qua tk 568 để cho ktv dễ xử lý. Cách chuyển ib fanpage có thì phải
  5. Hanabiz

ko biết làm sao mà đến bh vẫn ko thể đăng nhập được game. ko biết có bị làm sao ko nhỉ
  6. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Bây h thì game đang sập thì phải
  7. Hanabiz

cả ngày nay ko đăng nhâp được, được hôm nghỉ làm nạp tiền chạy tí event vui vẻ mà chả được, chả biết lí do gì
  8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

game vào bt mà
  9. gavai

gavai Member Tích Cực

văng liên tục
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

giờ vầy xài fb ko vào game dk thì
    vào trang
    ID.568play.vn
    đăng nhập vào
    sẽ có một dòng tài khoản màu đỏ copy dòng đó lại
    xong nhấp vào phần đổi mk cập nhập mk mới
    rồi vào trang
    568play.vn
    id thì là tên tài khoản màu đỏ lúc nãy bạn copy còn mk thì là mk nãy bạn đổi là sẽ vào acc dk
    nhocten thích bài này.