VHT [Thắc Mắc] Chia cụm VGC

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Shursana, 3 Tháng bảy 2019.

1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

thật sự thắc mắc lắm luôn là nguyên cái cụm sv 164 - 174 có mỗi cái ac Boo LC = nữa top và còn không bằng các thanh niên hổ báo ở cụm 4 or 5 nhưng vẫn thấy ở cụm 1... thế làm sao đánh nhỉ...? mùa trước còn không vào đc vòng gửi xe cơ mà...::ah::::ah::::angry::
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

3. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

mod xem làm sao đc thì làm nhá... chứ cả cụm không ai vào đc vòng trong thì chơi gì...
    kiểu như là bàn đạp cho ngta lên ngựa vậy á... @@::angry::::angry::
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình có phải thằng chia cụm đâu . pm @J-Fla hoặc @TomAadarsh để biết thêm chi tiết =)))
  5. Shursana

tag 2 ông nội đó vô dùm đi ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  6. hailam

hailam Member Tích Cực

thế này thì chết =))
  7. Shursana

thì mùa nào cũng đánh xong vòng trong sv là chản màn thế sự ông ạ... ::ah::::ah:::cat58
  8. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

3 hay 4 mùa trước vô địch cụm 2 thì lên cụm 1,thành tích đi xuống mới được 2 mùa mà bạn đã kêu, và mình cũng để ý hơn ở mùa sau đó bạn
  9. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trách cái đứa xách cổ cả lũ lên cụm ấy
  10. Shursana

2 mùa là chết cả đám rồi ạ... chứ cái cụm sv của em có đánh lại ai đâu... hix
    nếu được mùa sau mod cho xuống cụm với chứ giờ so ra ac top 1 Boo còn đánh không lại mấy top cụm 3 4 thì sao mà chơi đc ạ...!
  11. Shursana

chịu thôi bác... đc thì cùng hưởng thì cớ gì phải trách ngta khi mình chịu thiệt...! chấp nhận lên đây xem mấy mod giải quyết được hay không thôi chứ biết sao hơn @@:cat14:cat14
  12. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

dã kêu chấp nhận còn đăng bài đòi xuống cụm làm gì ::angry::
  13. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Ok giờ chia cụm truyền qua ng khác r mình sẽ nói bên đó để ý sv này. Nhưng k có chuyện mới vô địch 2-3 mùa mà được xuống đâu bạn trừ vài th hi hữu.
  14. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

acc Boo này chắc lúc trước xuống cụm lâu rồi. 1 thời bá đạo top 8,9 liên sever mà .