VHT [QUÊN] LẠI QUÊN PHÁT QUÀ ĐẠI CHIẾN TÂN THẾ GIỚI RỒI

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 22 Tháng chín 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

@ShanksAkagami
    Chuyển qua phát tự động đi chứ phát tay mãi thế sao được mod ơi. Cứ lâu lâu lại quên k phát.
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cho mình xin id với sv đang chơi
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

204 xdrake em cầm 2 nick chắc là bị cả server đấy mod
  4. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

cả 220 nữa. ID: diectuan0506
  5. ShanksAkagami

đã phát thưởng lại nhé
  6. BBNN

BBNN Member Tích Cực

@ShanksAkagami hôm qua canh đánh cho được Hạng 9, mà phát phần thưởng lại là hạng hiện tại lúc phát ( hạng 25) là sao vậy mod.
  7. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Cho mình xin id với sv đang chơi
  8. BBNN

BBNN Member Tích Cực

vinhbeo8xx_zing, s247 lãnh địa khói trắng
  9. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Mình sẽ báo lên trên, thank bạn
    @ShankAkagami , báo lỗi cho bạn này nhé
  10. NhaThyMiki

Đã nhận được. Thanks mod
  11. NhaThyMiki

Mình hôm qua hạng 8 nay phát hạng 10 nhưng do phần thưởng không sai lệch nên cũng không khiếu nại. Còn hạng 9 với 25 thì phải khiếu nại thôi. ::confident::
  12. ShanksAkagami

acc của bạn bị lỗi phát thưởng nên phải đến hôm sau KTV mới phát lại được . lúc phát thưởng là acc của bạn đang hạng 25 nhé
  13. NhaThyMiki

Haha... lần sau nếu bị lỗi trước khi yêu cầu phát thưởng lại em đánh lên top 1. ::adore::
  14. BBNN

BBNN Member Tích Cực

thế thì còn bị lỗi nữa không, chứ kiểu này đánh top 10 xong rồi không được gì, mà đâu phải mình tôi, cầm 3 acc, acc nào cũng bị.
  15. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Bạn cho mình xin id với sv đang chơi nha
  16. ShanksAkagami

mình không dám chắc là hoàn toàn không bị lại nữa nhưng sẽ không có chuyện bị nhiều đâu
  17. soinho

soinho Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

ID: soinho232 ::ah:: sv: s7-Robin
    Lỗi ko nhận đc quà ĐT liên sv
  18. NhaThyMiki

Đâu bị nhiều đâu mod. Server 204 xdrake bị nữa rồi nè. @ShanksAkagami 2 acc đều bị nên chắc lỗi cả server tiếp. :cat82 Hôm qua xong không thấy quà nay 8h21 rồi vẫn chưa thấy thì chắc là lỗi rồi. Cho phép báo tiếp vô đây để khỏi tạo topic mới rối mắt mọi người.
  19. ShanksAkagami

cho mình xin cái id nào mà chưa bị xóa mail nhé
  20. NhaThyMiki

oạch. Toàn bị xóa xạch rồi. tại nhiều mail quá hay xóa nhận quà boss này nọ thành thói quẹn. Mấy lần trước có cần cái đó đâu. ::cry:: quên có một nick của bạn cùng server nhờ log hộ. id: podolskiduc nick này không xóa mail nè
    ShanksAkagami thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami