VHT báu vật

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Duckyyy, 15 Tháng tư 2020.

1. Duckyyy

Duckyyy Member Tích Cực

Mọi người tư vấn cho em với. Nên mua túi chọn báu vật luôn hay sau này đợi bán báu vật set thì mua sau cho đỡ tốn thì cách nào tốt hơn ạ ? em chơi free nên đừng trêu ạ :((
  2. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

báu vật lv bao nhiêu nữa chứ, 160 thì ko bán cả set đâu còn thấp hơn thì hđ đổi cả set đi
  3. Duckyyy

Duckyyy Member Tích Cực

thế dành vàng sau này mua báu set vẫn tốt hơn ạ ? chứ mua lẻ tẻ rồi sau này lại phải phân tách . Mà br có ảnh mấy set báu không cho em tham khảo với
  4. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mấy cái hđ nó cho farm đổi set báu đấy, xem phần quà pb vực sâu ấy chứ t ko dùng báu dưới 160.
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Chơi free thì đợi kiếm free báu vật luôn nhé vì rất nhiều hoạt động có thể kiếm báu 160 trở về. Về cơ bản báu vật tăng không nhiều đâu nên đừng đổ vàng vào chi cho phí. Theo mình nghĩ cái tăng nhiều nhất hiện nay đó chính là thần thạch. Có thì đầu tư cái đó đi nhé. ::big_smile::
  6. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Báu giờ tăng được nhiêu đâu. Ko nên dại mà đầu tư nhiều. Lấy về là 1 chuyện mà tẩy cho đẹp nữa lại là chuyện khác
  7. Phucnemayban

Phucnemayban Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Tinh Đại Hải Trình

vậy thay vì mình tiêu vàng mua set báu 170 ăn tích lũy thì mình nên tiêu vào cái khác thì nó ổn hơn ạ