[Mời bình luận] Event Outgame tháng 10. Bạn có thích?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Blader, 24 Tháng mười 2014.

1. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Có còn hơn không mà :haha:
  2. kunka

kunka Member Tích Cực

theo mình thì đừng ra out game nữa~ . sida lắm' . bôi bác lắm'
    koibitch thích bài này.
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đang thiếu 6 tim nữa đủ mở 3 slot BOA mà còn đang phân vân ko biết có nạp 100k lấy ko :v
  4. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Thật sự thì hơi sida
    duongsen92 thích bài này.
  5. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đấy đấy, có người có hĩu biết này, đồ free mà mọi người cứ ý kiến. Bỏ outgame thì có dc cái lợi ích gì đâu ...
  6. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ăn nói thì mày suy nghĩ 1 tí , tao bảo out game kiểu này cần vàng thì nạp ăn k có cũng chả sao
  7. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

ấn nhận code mà khong ra cái mã code là sao mod ơi:w
  8. thanhco93

thanhco93 Thành Viên Mới

Có tiền nạp thì k nói làm gì. Ăn sạch ăn tất chả phải lăn tăn. Nhưng phần thưởng vẫn k ngon như trước.
    Không có tiền thì nạp ít, mà phần thưởng các mốc còn khá khiêm tốn thì việc nạp còn có nhiều ý nghĩa? Chắc hẳn khá là lăn tăn khi nạp và đặt biệt là có nên nạp vượt mốc cao hơn k?
    Phần mình thì khả năng là hóng lần sau. Hy vong khả thi hơn.
  9. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mấy chú ko nhận đc code thì tắt chương trình block popup đi nhé
  10. BeelFA

BeelFA Member Tích Cực

out game chán phèo càng ngày càng chán vậy trời. thế này thì hút máu a e quá
  11. lightknight102

lightknight102 Thành Viên Mới

admin xem lại giúp lỗi khi nhận code tại
    http://nganhangcode.ssgroup.vn/hai-tac-zingme
    tôi nạp vào trong game đã vượt mức 4500v,mà nó vẫn hiện không đủ điều kiện,trong khi các code trên mức đó tôi đã nhận được.
  12. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Đã là free thì nạp hay ko tuỳ người ta,bạn thích như xưa thì mơ đi tương lai và hiện tại mới quan trọng.
    Ko có nph game bào luôn luôn quy cũ để mình bị lỗ cả,event nạp đc vàng và cả code(free) thì chơi hay ko tuỳ ng nạp,ít tiền ít bạc thì đưng có nói người ta ngu,xem lại bản thân mình có ngu ko cái đã.
    Nếu dân chơi cái gì cũng max ,còn ăn 1-2 code thì thấm béo gì ko mà nói họ ngu.
  13. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Mình đề nghị NPH cứ ra GC kiểu này đừng như GC kiểu trước nữa cứ đổi mới đi,xã hội quy cũ quá thành ra ko có phát triển,vài bữa thêm vào túi đá khoáng,hay là điểm
    Chế đồ và thuyền tím vào... Chứ chiều theo gamer quá nhiều thành ra đc voi đòi tiên
  14. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:rmong là có code như trc. 50k ăn mốc 1 100k mốc 2. chứ code càng ngày càng sida mà mắc nửa:@@:
    :mthực sự buồn lắm
  15. TMMTTT

TMMTTT Thành Viên Mới

[​IMG][/URL][/IMG]

Mong mod xem lại chứ như này sao lấy đc code
  16. TMMTTT

TMMTTT Thành Viên Mới

17. TMMTTT

TMMTTT Thành Viên Mới

18. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn nào ko nhận được code thì qua bên báo lỗi để gửi hỗ trợ nhé.
  19. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

T chỉ nói là outgame cũ ngon hơn cái này chứ đâu có đề nghị ra outgame cũ?
    Với lại outgame dù có ngon hơn thì liên quan gì đến m? M chơi free cơ mà quan tâm làm quái gì. Ko đọc kỹ còn lên đây to tiếng !
  20. MonKeyPortgas

MonKeyPortgas Member Tích Cực

event kiểu này ăn hết may ra lời , chứ nạp 100k hay 200k như trước thì chả đâu vào đâu , lại còn phí tiền :(