VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Oke b
    Gió Mơ thích bài này.
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod @Hime ơi chuẩn bị tuần thương thành rùi, mình xin bán chìa khoá kho với balo vãi mod nhé ::sad::
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok r b sau trước ev thương thành b góp ý trước chủ nhật dùm mk nhé
    Gió Mơ and MotNoiBuon like this.
  4. Vuigame

Vuigame Member Tích Cực

Mod ơi tuần sau giảm giá hạn chế set giùm em Mảnh bản vẽ trái ảo ảnh nha Mod. Đợt này bóng bay em gần đủ rồi tính mua bóng mà mắc quá.
    Cấp 147. Cảng Moby dick
    Em cảm ơn Mod ạ.
  5. Hime

Ok b
    Gió Mơ thích bài này.
  6. qwer1234

qwer1234 Member Tích Cực

ad ơi ra visa chuyển doanh đi. e lv 175. đến công hội chiến rồi
  7. Hime

Tuần sau b
    qwer1234 thích bài này.
  8. ShinS168

ShinS168 Member Tích Cực

PH mốc 50k tuần sau cho lại TS 7*C nha mod,
  9. Hime

Ok b
    ShinS168 and Gió Mơ like this.
  10. dofalamingo

dofalamingo Member Tích Cực

mode ơi cửa hàng giảm giá hạng chế ra bán tinh bàn ma đạo sư ko vậy nếu có thì bao nhiêu nhỉ
  11. Hime

Có bán b 2150v nha
    Gió Mơ thích bài này.
  12. kunGau

kunGau Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

tuần sau cho xin con vịt trí tuệ b1 mốc 1m PH đi mod
  13. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Hime ơi PH đợt sau mốc 500k cái haki cho thành túi random nha vs thay exp thạch băng mảnh túi thủ nhé vs thay mảnh nguyệt ảnh bằng ngũ lôi nha. Tks hime::adore::::adore::::adore::::adore::
    Hime thích bài này.
  14. Hime

Ok b
    kunGau and Gió Mơ like this.
  15. Gió Mơ

Ak hime ơi mốc 3m đợt tới có thể cho 15 túi random haki như đợt vừa rồi ko hime đc thì set giúp mik vs ạ. Tiện đc thì cứ để cái mảnh túi thần bí( trái miễn 8*) ở mốc 3m ném hành phong dực hồ về 2m nha hime. Tks hime nhiều. Hehe đòi hỏi hơi nhiều mong hime chiếu cố
  16. kunGau

mhớ mốc 1m nha mod. lần trc xin con bon chari mà cho vào mốc 2m toang vãi huhu
  17. Hime

Bon chari mk cho vào mốc 1m mà
    Gió Mơ thích bài này.
  18. Hime

Mấy cái này mk sẽ luân phiên hợp lí b
    Gió Mơ thích bài này.
  19. Gió Mơ

Mình cũng biết là vậy nhưng mong hime chiếu cố tuần sau mốc 3m cho 15 túi random haki nha. Cần mỗi nó thôi
  20. kunGau

đây mod ơi. mình nói điêu làm gì đâu =((. nếu dc thì lúc nào đấy mod cho vào lại mốc 1m giúp nha