VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
    anhduykk thích bài này.
  2. huybien1102it

huybien1102it Member Tích Cực

Mod @Hime sao hứa cho Visa trong Giảm giá hạn chế mà đến nay sắp ngày cuối rồi vẫn chưa thấy vậy Mod
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

chưa bh là mk hứa nhé trừ bão like còn có mod góp ý riêng cho mình và đã bán vào hôm t5 tuần trước r, còn trên này gamer mới góp ý tuần trước thì phải t5 tới mới có nhé b
  4. huybien1102it

huybien1102it Member Tích Cực

Ok vậy bạn lưu ý giúp mình nhé!
  5. Hime

Mình note ở trên r mà b tua lên cem mk chốt vp đó r lưu ý j nữa
  6. Jocelyn

Jocelyn Member Chính Thức

mod xinh gái tuần này có visa rùi, cho LB tuần sau có thẻ chuyển chức được k ạ :D :D :D
  7. Hime

Thẻ chuyển chức trước mk cho r mà ta
  8. Jocelyn

Jocelyn Member Chính Thức

vậy mod xinh gái cho xin bộ trang phục final fantasy vào lễ bao tuần tới đi ạ, e thấy lâu lắm rồi k có để mua ạ. A e cũng hóng bộ này nhiều <3 <3 <3
  9. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi cho thiên hỏa vào giảm giá đi mod
  10. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Tuần tích luỹ ngày mai có bán lăng kính không mod ơi @Hime
  11. Hime

H bộ này mua gghc thui b
  12. Hime

Ok b ev sau nữa nha
    kanikas thích bài này.
  13. Hime

Ko b
    dressrosa thích bài này.
  14. Twat

Twat Member Tích Cực

chào mod cho mình xin gghc lvl 130 bán bản vẽ trái tự do nhé, cảm ơn
  15. Duckyyy

Duckyyy Member Tích Cực

mod xinh đẹp ơi, mốc phsl 50k với 100k tuần sau có túi trang sức 7 sao nào vậy ạ ^^
  16. Hime

Ok b
    Twat thích bài này.
  17. Hime

Hình như túi A b
  18. Duckyyy

Duckyyy Member Tích Cực

túi a cả 2 mốc á mod
  19. Twat

Twat Member Tích Cực

c ơn mod sẵn mình xin thêm trái lưỡi dao dài vào gghc có đc k?
  20. Hime

Tất nhiên là ko r b