Thắc mắc khi OPEN BETA MOD tư vấn cái ?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NoNameNoMoNey, 3 Tháng chín 2012.

1. NoNameNoMoNey

NoNameNoMoNey Thành Viên Mới

Nghe MOD nói sau khi sữa lỗi lớn nhỏ xong sẽ open beta ?
    Zậy sau khi open có zì mới ko (bản UPDATE ,hay chức năng mới trong game ) ? hay chỉ sữa lỗi
    và bê nguyên cái bản hiện tại Open luôn ?:emo.s2u.vn_111:
  2. NoNameNoMoNey

NoNameNoMoNey Thành Viên Mới

sao ko ai tu van cai nho~ ?
  3. Star Apple

Star Apple Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Hiện tại mình chưa nắm hết những thông tin về OB. Nhưng mình sẽ tiết lộ nếu biết sớm ^^. Và cũng k tiết lộ trước khi tin OB lên trang chủ 5 ngày đâu
  4. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

sửa lỗi,update nói chung rất nhiều :))
  5. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

Có khi NPH chẳng níu kéo được gamer cho tới lúc Open Beta đâu bạn =)) tình hình lỗi xảy ra khá nhiều, giải thưởng thì chưa trao, event thì như.... , gamer kêu gào đòi quyền công dân thì hết bị banned tới bị closed topic, sv thì cứ mở - riết rồi mỗi sv nó vắng còn hơn chùa , sv mình h gần như chỉ còn 6 thằng top đánh với nhau =)) chơi game do G5 phát hành bạn sẽ trải qua cảm giác như ở thời phong kiếm, gamer là dân đen còn NPH là vua :)) chơi biết bao nhiêu game, chưa bao h thấy cái game nào hút nhiều máu mà lại ko chăm lo cho gamer, thậm chí cái địa chỉ còn không có, kiểu như âm mưu gì ấy nhỉ =)) h chỉ hy vọng NPH nào thương tình fan OP mà tự đứng ra mở cạnh tranh với G5 thì may ra, ko thì .... chẹp, thánh Oda biết được chắc buồn lắm :(
  6. pnthang89x

pnthang89x Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

CB mở hơn 30 SV, đến lúc OB chắc thêm khoảng 20 cái ha. Event 2/9 nãn quá cũng ko ham hố gì event OB. OB thì NPH nên giải quyết cho xong lỗi dịch thuật đi,cái đó cơ bản nhất của game đó, dịch sai, mất chữ, còn tiếng tàu tè le, nhìn nhãm và tởm hết sức. Nhìn chung đâu phải ko bít dịch mà là thấy ko cần nên ko thèm dịch. VD: 100% hình trong "Help" đều tiếng tàu, NV chưa nhận báo cấp tiếp theo để nhận NV mới cũng là tiếng tàu, rõ ràng đâu phải khó dịch mà ko thèm dịch. Dịch sai tè le, bít mà ko thèm sửa (VD skill zoro, cường hóa nhẫn mà để chữ "ma pháp"). Dịch xong up lên lỗi hình che mất chữ (clear map lấy * và thành tựu) mà toàn khúc cuối, cần thiết ko mới chết, nhiều ng phải lên diễn đàn đặt câu hỏi, (50% dân lười kiếm và 50% kiếm ko ra trên diễn đàn) vậy là 1 đống topic mới làm loãng hết diễn đàn, kiếm cũng khó.
  7. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

xin lỗi nhưng mình nói thẳng, bạn có kêu gào ở đây bọn nó cũng ko nghe đâu bạn ơi =)) nhìn quang cảnh forum đi, toàn gạch với đá, đổ nát hoang vu :)) làm quái gì có thằng đại diện của G5 đi thu thập ý kiến của gamer đâu :D sự thật mất lòng nhưng ráng chấp nhận
  8. pnthang89x

pnthang89x Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

mấy bữa nay MOD bên VHT nghỉ lễ mà bạn, h.nay vô lại rồi, còn NPH thì "đéo bít mặt mũi ra sao mà chắc chai lắm bị chữi hoài ko bít nhục, ko lên tiếng, vẫn im im, chắc bị bệnh khổ dâm thích nghe chửi"
  9. TenDangNhapToiDa20KyTu

TenDangNhapToiDa20KyTu Thành Viên Mới

Theo mình nghĩ OB sẽ mở map tới CP9, fix hết UI lỗi [​IMG]

Chắc tầm tháng 11 12 là OB thôi [​IMG]

Đoán vậy thôi nhé[​IMG]
  10. BikaSa

BikaSa Thành Viên Mới

Bác tàu khựa phán như thánh herher, tháng 11 12 thì lâu quá =.=" hi vọng sẽ sớm hơn
  11. BuByBaBe

BuByBaBe Thành Viên Mới

OB thỳ đk tác dụg gì hả các bác ?? có j hay ho k =))
  12. xCupidx

xCupidx Thành Viên Mới

ĐAng trong Close beta ,nhiều lỗi mà ,các game khác open vẫn lỗi ầm ầm ,theo mình thấy là thế :23:
  13. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

chữ ký mod rất bá đạo =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))