Pro cho hỏi cách chuyển dial trong game

Discussion in 'Quán Rượu' started by Anh Cu Tit, Nov 16, 2014.

1. Anh Cu Tit

Anh Cu Tit Member Tích Cực

Bác nào biết cách chuyen mách mình với thanks nhiều.Tiên thẻ md nào đi qua cho em hỏi dial bên game5 có chuyên dc qua bên zing ko nhỉ. .Thanks các bác nhiều
    gaucho likes this.
  2. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ko chung sever làm sao mà chuyễn ? @_@
  3. thiendieu115

thiendieu115 Thành Viên Mới

chuyển dial mà cần chuyên sever......thánh
  4. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

vậy nếu 2 acc chung 1 sever thì làm sao chuyển được ạ ? vì quả tri thức chỉ được 1 lần nên giờ dial chuyển sang cho nick khác dùng mà chẳng biết chuyển ntn , ai bít chỉ giúp , thank a:x
  5. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

cùng câu hỏi với thớt, hi vọng có bác nào biết cách chuyển chỉ chứ đánh bài thế này thì đến bao giờ mới đủ tri thức
  6. Anh Cu Tit

mình chơi game bài toán gặp người ko cùng sever nhe nên chắc chắn là chuyen dc out sevver.Mà ko biết chuyển ntn
  7. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

chuyển khác sv dc mà
    theo mình bik lơ mơ thì cách chuyển là làm mới tới khi nào thấy 2 bên có bài giống nhau thì bik đó là 2 acc của mình, cho acc chuyển chịu thua thế là acc kia có dial rồi
    TrangSky likes this.
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chưa bao giờ chơi đánh bài nên ko biết chứ ko lẽ Dial là liên sever ???
  9. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

liên sv,bác nghĩ sao 1 sv onl tầm 20 30 mạng lấy gì mà ghép cặp
  10. B-god fanboy

mình thử online 1 máy 2 acc thì có vẻ không được, ấn ghép cặp acc 1 cái tab sang acc 2 thì acc 1 đã ghép cặp xong rồi, hay là phải 2 người gần nhau dùng 2 máy nhỉ
  11. Anh Cu Tit

ai biết cách chi với
    :|:|
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

các bạn vào FB CH ASLS142 mình có quay clip đó
  13. B-god fanboy

cho xin cái link với bác
  14. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

nhưng mà hơi khó hiểu
  15. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Cứ ngồi ghép cặp 4 5 cửa sổ một lúc khi thấy nó dừng đợi khoảng mấy chục giây đồng ý một acc nào đó mà bên kia nó cũng hiện đồng ý khả năng 90% là đúng acc của mình vậy thôi. Kiên trì chút nhé bé ...
  16. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Bạn nào có nhu cầu có thể inbox mình, mình sẽ chuyển giúp, có chút hoa hồng là dc :cuoi:
  17. Liv_0210

Liv_0210 Member Tích Cực

Đầu tiên cần 2 acc 2 sv khác nhau ( lưu ý không cùng liên thông nhé).
    Thời gian hợp lý nên từ 18h-18h30' và 21h30' 22h vì ít người nên xác suất ghép cặp gặp cao.
    Mở 2 acc 2 tab rồi vào KVC và thực hiện như sau: việc ghép cặp cần nhanh nhạy 1 chút, xong 1 ván sẽ hiện thông báo tiếp tục thì việc chỉ chuyển tab và click chuột thật nhanh thôi. Lưu ý là nếu 5 quân bài 2 bên giống nhau thì đã ghép cặp thành công và thực hiện việc chuyển thôi.
    Khá đơn giản phải không nào ;)
    Anh Cu Tit likes this.
  18. Anh Cu Tit

cho mình xin cái link clip với
  19. Anh Cu Tit

Cho mình hoi thêm dial bên game5 chuyen đc qua zing ko ban
  20. vanquoc_000

vanquoc_000 Member Tích Cực

thế cung sv không chuyển dc hả bạn

Share This Page