VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Event này mới có mà mình nói tuần event trong game chứ ko phải nói tuần ngoài kiểu gì cũng bán
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  3. Hime

Ok b
  4. Hime

Chưa b
  5. Hime

Để mk xem
  6. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

cái thẻ chuyển chức có bán vào trong gghc dc không mod
  7. Hime

Ko b
  8. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

xin set lâu rùi mà k thấy kk .. tại cũng chán kiếm sĩ rồi muốn đổi ghê
  9. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

ok mod
  10. lionphantom

lionphantom Member Tích Cực

tks mod
  11. Marika

Marika Member Tích Cực

Mod home ơi, cho e xin túi nguyên liệu bá khí hào hoa vào gghc cấp 127 đc ko ạ??
  12. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mod ơi tuần sau có thương thành mình xin bán lăng kính cổ đại vào giảm giá lv200 nhé
  13. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Xin con bely bậc 1 vào lễ bao mod ơi.
  14. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

hime ơi từ tuần sau đổi TS mấy mốn 50 100k đc k sv mới k có bộ hồng hoang. hoàng long
  15. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

tuần sau cho em xin mảnh tàu ngầm chopper vào trong gghc với mod ạ, em hiện cấp 143, server S547
  16. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

PH 50k vs 100k ý hime
  17. bjshin

bjshin Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Cống Hiến Vô Biên Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi og mốc 600 tuần sau là tới lượt mảnh chiết diệp phải hok mod
  18. minplaysgame02

minplaysgame02 Member Tích Cực

Hime ơi, mình xin bản vẽ trái tri thức hoặc trái tri thức vào GGHC tuần sau được không. Level 195
  19. Hime

ev này bán b
  20. Hime

ok b