VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. bl211

bl211 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

code 1m5 tuần sau xin mảnh tt thủ + dực ưng nha mod,bỏ luôn cái túi S cũng dc
  2. 9thFeb

9thFeb Chém Gió Thần Sầu Tứ Hoàng

Hime ơi, khi nào cho mảnh nguyệt ảnh với chiết diệp mốc 600 nha, mình cảm ơn.
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Mấy con này để mk xem khả năng hơi khó
  5. Hime

Để mk xem
    Midnight4ever thích bài này.
  6. Hime

Dực hổ tuần này có r b nên mk sẽ xem xét 2 món kia
    vuahaitac123456 thích bài này.
  7. Hime

Để mk xem
  8. Hime

Để mk xem
  9. Hime

Chịu b 2 cái này n luân phiên r nào trùng thì trùng
    9thFeb thích bài này.
  10. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Cảm ơn Hime. Đợt vừa r LKCĐ vào OG rồi, nên nếu được thì lần này cố gắng set vào PH giúp mình với nhé
    Hime and anhduykk like this.
  11. tln

tln Member Tích Cực

code tuần sau mình xin mốc 1tr mảnh tt thủ với 2tr 25 mảnh hihimaru
  12. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Tuần sau bán HK bá vương nha Mod!
  13. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

billy vs cá heo mod xem cho vào OG hay PH đc ko 2 con này 0.03 = con vịt giác đấu
  14. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Big ev tới cho đổi mấy cái túi thần thạch với mảnh thức tỉnh sang cái khác ko mod, rác túi quá mà cống ko được bao nhiêu điểm cam :(
  15. VinLin

VinLin Member Chính Thức

mod ơi GGHC có bán hải vương chỉ dẫn không mod
  16. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

mình xin bán VISA trận doanh vào gghc lv137 với ạ
  17. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

OG 1m5 tuần sau mình xin 10 mảnh hành phong nha
  18. tanhonion

tanhonion Member Tích Cực

mod ơi mình xin visa chuyển doanh vào GGHC đc không nhỉ. mới gộp sv nên xin chuyển doanh. mình lv141 sv 585 mới gộp
  19. Anivirut

Anivirut Member Tích Cực

Lễ bao tuần sau hoặc tuần sau nữa set Thẻ chuyển chức được không Hime, lâu rồi chưa thấy vô lễ bao
  20. Hime

Để mk xem