VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Discussion in 'Thông Báo - Sự Kiện ' started by Hime, May 20, 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình đang cho n luân phiên ở lễ bao
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mảnh này luân phiên b
  3. Hime

ok b
  4. Hime

mình cx chưa biết nên nhét vào đâu
  5. Hime

ok b
  6. Hime

hiện h thì hơi khó b còn vào code chắc dễ hơn
  7. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: trái dừng lại, túi chọn tt hào hoa, túi chọn trang bị đồng đội t6, mảnh chiết diệp, visa, chất dung hợp, con dấu chính phủ TG
  8. sonmau

sonmau Member Tích Cực

Mình biết mà ý mình cho nó luôn phiên cả ở trong ph và og ý, ở lb ko chắc 4 xoay vòng độ 4 tuần 1 lần
  9. Duke

Duke Member Chính Thức

Mod cho mình hỏi Nguyên liệu bá khí hào hoa lễ bao có bán trong giảm giá được không nếu có thì giá sao ạ
  10. Kats

Kats Member Tích Cực

cho chiến công trong phản hồi với lễ bao đi mod ::adore::
  11. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

og sau set tt Shanks nha Hime, thanks
  12. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Mảnh thời trang siêu cấp có luân phiên hay liên tục được vậy mod ơi. Thank you
  13. Trum478

Trum478 Member Tích Cực

OG đợt 4 tháng 7 tuần sau cho mảnh Manshery và dực tiếp đc ko mod ?
  14. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

cho mình xin thời trang final fantasy vào lễ bao hoặc gghc
  15. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

xin vịt giác đấu vào LB nha mod
  16. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

Mảnh túi thời trang siêu cấp có giảm giá xuống như chiết diệp không mod, outgame giảm xuống mốc 300k rồi nên nếu được thì mod cho mảnh túi giảm xuống 300 với hoàng kim giảm xuống 200 là đẹp xD
  17. tln

tln Member Tích Cực

mình xin swap chiêu mộ code 2m tuần báu 190 sang tuần komachiyo đc ko mod
  18. Kats

Kats Member Tích Cực

thêm mảnh trái Độc Sa vô giảm giá hạn chế hay lễ bao gì đi mod ơi onepiece7
  19. 2k1

2k1 Member Chính Thức

cho mình xin mảnh chiết diệp vào 300 nha mod ơi
  20. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

xin nguồn ra đá tiến hóa pet để nạp lại nào hime ơi