VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  3. Hime

ok b
  4. Hime

bậc 1 tuần sau nữa b
  5. Hime

ok b
  6. Hime

thế mk nâng số lượng trong gghc
  7. Hime

khó b
    Gió Mơ thích bài này.
  8. 2k1

2k1 Member Chính Thức

mình xin code 1m mảnh leo với dực dc k mod
  9. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

mảnh trái lưu thủy ah b
  10. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

Túi nguyên liệu bá khí hào hoa lễ bao ah b
  11. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod cho em xin TS Hành Thuỷ vào OG hay phản hồi cũng được ạ. Giờ PH phải nạp 2 cái 1m mới đổi được 1 TS thì khó cho gamer quá ạ
  12. Amaterasu321

Amaterasu321 Member Tích Cực

mod hime có thể cho ngọc trang sức thường vào mốc 1-3 dc k ạ, mốc nào cũng dc
  13. MonKeyDrook

MonKeyDrook Member Chính Thức

em xin có mảnh thời trang riêng của jinbe s2 trong code og ạ
  14. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

E vừa check lại sorry mod
  15. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Tuần sau mình xin mảnh pet chính phụ + mảnh túi chọn đá nguyên tố vào mốc 1m dc kh mod
  16. Oyasuminasai

Oyasuminasai Member Tích Cực

Mod thân yêu cho xin mảnh Leo và dực ưng vào mốc OG 1m hoặc 2m với ạ! Thanks mod ciu ^^
  17. alexnghiem

alexnghiem Member Tích Cực

Mod cho mình xin og 1m có leo vs wano , 1-300 tt thủ vs chiết diệp phát cuối cho đủ nha mod. Tks mod.
  18. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Xin mod cho chìa khóa cung điện vào GGHC với. LV 110 server 700 ah. Đá hải hồn tích tận ~650k rồi mà không có chìa khóa để mở cung tiếp theo =.=
  19. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

nhờ mod set up giúp tuần tới bán shura và haki bá vương + dph mốc 5m cho những ae nào có nhu cầu như mình, s653 LV193
  20. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Hime ơi, Ph tuần sau 1m cho mảnh hihimaru b1 vào đc ko, thiếu 20 mảnh nữa mà mãi ko thấy