VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  3. Hime

ok b
  4. Hime

ok b
  5. Hime

ok b
  6. Hime

ok b
  7. Hime

góp ý 1 lần được rồi b
  8. Hime

ok b
  9. Hime

ok b
  10. vicecardie

vicecardie Member Chính Thức

Tuần thương thành bán mảnh ssr nha b, góp ý từ tận big ev r mà k thấy b phản hồi
  11. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Oke ạ
  12. KissD

KissD Member Tích Cực

Mod ơi, mảnh ngọc kỳ lân b1 có thể set vào đâu được ạ( Code og hoặc Phản hồi) thì mod set giúp mình 25 mảnh đc ko ạ. Thiếu đúng 25 mà chờ Phiến hay hđ vương giả chiến thì khó quá ạ. Mình cảm ơn
  13. luand

luand Member Tích Cực

Cho mik xin trái pegasus vào gghc sv s86 nha mod
  14. ChronosVHL

ChronosVHL Thành Viên Mới

Em góp ý ạ, do em người mới nên em đã lỡ nâng NV Hằng Ngày lên cấp cao nên bây giờ không thu nhập đủ được mảnh TB Vòng ạ. Mong admin xem xét cách bán hoặc là cách kiếm khác ngoài NV Hằng ngày ạ.
  15. ChronosVHL

ChronosVHL Thành Viên Mới

(Cập nhật)

Em góp ý ạ, do em người mới nên em đã lỡ nâng NV Hằng Ngày lên cấp cao nên bây giờ không thu nhập đủ được mảnh TB Vòng ạ. Mong admin xem xét cách bán hoặc là cách kiếm khác ngoài NV Hằng ngày ạ.

Level 137
    Server s728 Fuga
    Tên NV:ChronosVHL
  16. Chun

Chun Thành Viên Mới

Mod ơi có thể giảm chỉ số boss chỉ nhận dame nguyên tố ở pb cao k ạ, những người chơi cày chay như tớ k có nhiều điều kiện để up siêu tướng hay có tinh linh mạnh các thứ, pk cũng k lại ai cả, chỉ có đi pb đánh npc là niềm vui thôi :( ! Chứ như con boss pb 166 quảng trường dressrosa là mình bất lực hoàn toàn luôn rồi, dành tgian quá lâu để đánh mãi 1 con boss thì nản lắm ạ :(
  17. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Tuần sau mình xin og set mảnh voi b1 với wano nha mod
  18. WorrapS

WorrapS Member Tích Cực

Xin 10 mảnh long hồn ở lễ bao tới ạ. Với túi đồng đội thứ 6 cấp 163 ạ
  19. Thor668

Thor668 Member Tích Cực

Xin thật nhiều wano vào ph và OG tuần sau
  20. WorrapS

WorrapS Member Tích Cực

Mod có thể set hạt ác ma vào GGHC đc k ạ