S17 bằng chứng hack rõ ràng :D

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Alviss, 5 Tháng chín 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vanthieuuit

vanthieuuit Thành Viên Mới

2. DrakenZ

DrakenZ Thành Viên Mới

bụp phát bay 6tr máu nhưng ko đứng top1
    chuyện này khó hiểu à nha :-?
  3. Star Apple

Star Apple Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Tại vì BB flashback pro. nó khá nhẹ và dễ dùng bạn à. Chứ mình có bình loạn gì đâu = =
  4. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

E hèm. Mình xin đứng ra bảo kê cho Clip trên và đảm bảo là Kaoru đã hack Boss... Vấn đề là chờ đợi các bạn ạ ^^. Vì 1 S17 nói riêng và 1 Game5 phát triển nhé ^^
  5. _KRyu_

_KRyu_ Thành Viên Mới

hack rõ ràng vậy còn j` Game5 còn cãi nữa ko
  6. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

À bạn này cứ bình tĩnh nào ^^. Clip này... e hèm ^^. Chúng tôi k phải là cãi. Mà chưa có cơ hội để chụp tận cổ thôi ^^. Chờ tin vui nhé. Cùng hi vọng nhé cậu
  7. Star Apple

Thật sự là cần bằng chứng, để xác nhận thêm.Không có chuyện NPH chối hay không chối. Khi bạn không có bằng chứng bạn không thể nói Gamer đó hack. Bạn không thể bắt người chỉ vì tất cả mọi người xung quanh nói người đó. Phải có bằng chứng là điều tất nhiên mà bạn :)

Hiện tại mình đang tìm hiểu về các soft có thể tăng tốc độ flash. nhầm giảm thời gian delay dame boss được nhiều lượt (theo mình nghĩ đây là cách đã tạo nên siêu nhân này) Những ai có hiểu biết về những soft dạng như thế hoặc biết về cách Hack có thể trao đổi với mình.
  8. jizzect

jizzect Thành Viên Mới

có thể đến phút cuối rất nhiều người đều tăng tốc bằng vàng nên máu mới rút nhanh như vậy và vô tình bạn †Kaoru† may mắn nằm trong số đó?
  9. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

May mắn dứt điểm 100% máu boss đc k nhỉ:). À Sabee, thực ra thì có 1 soft giảm time ảo mà time ngoài k ảnh hưởng.

Cậu test thử xem. *****. Nhưng chưa đủ vàng thành ra chả dám test...

P/s: Edit tránh làm các mem khác sử dụng các phần mềm không hợp pháp.
  10. Fizzer

Fizzer Thành Viên Mới

Chắc ko phải là soft tăng tốc flash đâu, vì nếu như thế thg đó nó vẫn phải đc tính dam vào boss chứ, 6 triệu dam ko top 1 hơi phí, làm j có chuyện lại đc mỗi cái last hit
  11. Sun Bmt

Sun Bmt Thành Viên Mới

G5 cho mấy thằng hack ăn gạch đê
  12. coembendoi_Ver2

coembendoi_Ver2 Thành Viên Mới

nếu mình tự quay 1 phát hack boss để làm bằng chứng là có hack , mod có khóa acc mình ko
  13. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Cộng thêm tool bạn dùng để hack nữa ^^. Mình sẽ xin giảm tội cho bạn. Dù gì thì tự thú vẫn sẽ đc khoan hồng mà phải không quý thuyền trưởng yêu mến ^^
  14. Sun Bmt

Sun Bmt Thành Viên Mới

==~ vậy lấy acc cùi ra mà hack bạn này kém quá
  15. coembendoi_Ver2

coembendoi_Ver2 Thành Viên Mới

khoan hồng gi mình đã hack đâu, mình quay để giúp mod biết cách hack , mà con bị nói thế, thôi chăng giúp nữa, sv mình vẫn chưa bị hack, chơi vẫn vui
  16. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Có chế độ HD 720p cơ mà
  17. Alviss

Alviss Thành Viên Mới

bạn đã dùng vàng HS bao h chưa mà nói như vậy :) 6tr máu nhìn thay đổi damage trên top 10 đi đấy là còn chưa kể hôm boss mới ra đã chết lần sau phải có hiểu biết thì mới phát biểu ý kiến nha
  18. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Chán thật , 3 ngày liền nó ăn last hit cả 2 con boss mà bảo ko phải cheat . May mắn ji mà 5 lần liên tục thế đc ?
  19. Star Apple

Nếu thật sự bạn quay được clip chứng minh cách hack boss và sử dụng thử thành công. Mình sẽ đề xuất gửi tặng bạn một khoảng lương của mình. 5000 vàng. Bạn thấy sao. Nhưng mà khoan quay nhá. Tại tối nay mình sẽ... Hack thử. Ae S20 cho mình xin lỗi. mình sẽ thử bằng S20. Thân
  20. LeO LeO LeO_ver2

LeO LeO LeO_ver2 Thành Viên Mới

Ngon zô sv-13 nè
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.