Cường hóa Vip 5 !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Boy4eyes, 6 Tháng chín 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Boy4eyes

Boy4eyes Thành Viên Mới

Mình hiện đang ở S39 Tashigi . Hôm nay mình nạp thẻ vip 5 vì muốn mở "Cường hóa vinh viễn khóa 100% ; không thời gian đợi , vĩnh viễn cường hóa thành công " ( Ghi rõ ràng từng chữ như mình post ở đây ) Nhưng sau khi mở chức năng với 500 vàng , mình chỉ nhận đc 100% cường hóa nhưng vẫn bị giới hạn 10p . Như thế là như thế nào ??? K thể nói đó là 2 chức năng riêng biệt vì đã đc ghi rõ ràng như vậy , bất cứ ai chưa đến vip 5 và chưa mở chức năng đều thấy ghi rõ ràng trong phần chức năng VIP . Và nếu biết rõ nạp Vip 5 + 500 vàng chỉ để đổi lấy 100% mình chắc chắn k làm !!! Mong Mod và GM xem xét giải thích cho mình .

Mr.Sabee : Mình xin trích dẫn lời của bạn BlaBlaBla
    Và mình cũng nghĩ đây chính là câu trả lời. Mong bạn chấp nhận nó
  2. Jolker

Jolker Thành Viên Mới

100% quá ngon rồi còn j bạn up đồ lên 70 80 xem xịt 1 phát tốn bao nhiêu:emo.s2u.vn_039:
  3. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

chủ thớt nói ngu vl cường hóa 100% là 100% cường hóa thành công chứ còn times cường hóa thì vẫn giớ hạn 10p thui gà qá
  4. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Đc voi đòi tiên à :)) nó bảo CH 100% chứ có nói là ko giới hạn 10p ko ?
  5. XanhanX

XanhanX Thành Viên Mới

haizz cần gì phải đợi cường hóa lên 70 80 xịt mới đâu, 60 thui là đã đau kinh rồi
  6. ChopKun

ChopKun Thành Viên Mới

đô tiền thì bạn cứ giã 10v vào bỏ qua 10p chạy ca với chả cẩm
  7. Boy4eyes

Boy4eyes Thành Viên Mới

"NGU" ??? mày học đến lớp mấy rồi mà phát biểu câu đấy ? Nếu tao thừa tiền k fai đắn đo suy nghĩ thì tao cũng đéo thèm bức xúc , còn mày bảo gà k biết ? Thế mày học lớp 3 cô giáo chết thì liệu mày có biết kiến thức lớp 4 ??? Nếu nói thằng căng chỉ đc 100% , ok tao biết nó quan trọng , nhưng chắc chắn k nạp ngay ( vì tao đéo fai mấy đứa thừa tiền - chưa kể game5 nó mở sever liên tục hút máu gamer tao cũng hơi bực rồi ) Nhưng cái kiểu thêm "không mất thời gian đợi" - là ý "bạn k fai đợi đến khi rate 100%" thì xin thưa nó nhảm shit lắm , địt mẹ ghi mẹ nó luôn " vĩnh viễn cường hóa thành công 100% . chấm hết " chẳng fai quá đủ ý chi tiết rồi ah , viết thế khác j lừa tình newbie k ??? ĐỊT MẸ .
  8. heocon

heocon Thành Viên Mới

đồng tính với chủ topic ^^
  9. BlaBlaBla

BlaBlaBla Thành Viên Mới

ý chủ thớt là dòng chữ này hả ! theo tôi nghĩ dòng chữ này có ý nghĩa là không phải đợi 30p nó nhẩy % 1 lần ý chứ k phải là CH ko có thời gian
  10. handsup00

handsup00 Thành Viên Mới

Ghi vậy đúng là lừa tình nhau rồi . Thà để không là cường hóa vĩnh viễn 100% ngắn gọn dễ hiểu , thôi lỡ mua rồi thì hưởng đi bạn . Ức chế thì nói vài câu chứ chẳng ai giải quyết vđ này đâu :-<
  11. Star Apple

Star Apple Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Như Vậy sẽ... Không có chức năng kế thừa làm gì nữa bạn à.
    Mình không nhớ ở mục khai thông cường hóa 100% như thế nào, nhưng mục vip 5 ở phần 10: Cướng hóa vĩnh viễn 100%, chứ không có : hủy thời gian chờ?

Với lại nếu cường hóa mà không tốn thời gian đợi. Cứ ngồi click thôi bạn à. Vậy khoảng cách top và người chơi thường còn bỏ xa gấp nhiều hơn nữa :).
    Ý kiến riêng của mình
  12. baby91

baby91 Thành Viên Mới

Mày phát biểu nguyên 1 dòng chửi người ta ngu xong rồi thì về ngậm cứt luôn đi. Bố mày nói mày đi ăn cứt đi rồi về bố mày cho mày 100 tr + 1 cái sh, mày ăn cứt về rồi bố mày chỉ cho mày 100 tr còn cái sh thì đéo cho. Lúc đó đéo biết mày có giết bố mày không chứ lại chửi người ta ngu. Thằng óc nóc!
  13. lukyangel123

lukyangel123 Member Tích Cực

may mà có chủ thớt lập 2pic hỏi lúc đầu mình đọc cứ tưởng là bỏ lun time đợi định lên vip 5 xem nó ntn ,nhưng mà mình thấy 10p đập + vs đồ đỏ +6x trở lên đập cũng tốn khá nhiều beri rồi có khi ko có bery mà đập ấy chứ
  14. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

thì có ai dùng 500v mà ko bị giới hạn 10' à bạn :))
  15. chuotvn

chuotvn Thành Viên Mới

chờ 100% rồi cường hoá cũng oke mà .. 1 ngày ít nhât có 1 lần đấy =))
  16. 1DoiTrai

1DoiTrai Thành Viên Mới

cũng ok với chủ topic quả này

a e có j bảo ban nhau chưa hiểu thì giải thích

cuộc đời chả ai ngu cũng chả ai khôn cả :))
  17. ViceL0ne

ViceL0ne Thành Viên Mới

V-l vip 5 cuong hoa 100% lai ton 500vang nua a
  18. PPykeJs

PPykeJs Thành Viên Mới

chủ yếu là chủ thớt có đủ tiền để cường hóa liên tục hay ko chứ. em vip 5 cường hóa 100% mà chưa max 10p là đã hết tiền rồi ấy chứ =)))
  19. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Sao sever tớ nó chỉ có thế này nhỉ .
    Mà ông Bla này lần sau ko biết thì đừng có nói nhé !Ông nói câu đấy tôi khẳng định ông chưa lên Vip 5 :-j
  20. nobita

nobita Thành Viên Mới

mấy ông dịch nghĩa chắc cũng hiểu sai,ở đây là Cường Hóa 100% không phải đợi thời gian load 30p đổi 1 lần và CH là 100% thành công ,chứ không phải là cường hóa 30 hay 40 lần liên tiếp được đâu
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.