[BIG UPDATE] Phản hồi tình trạng game sau khi Update

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Blader, 6 Tháng một 2015.

1. dsvvxvzxvsda

dsvvxvzxvsda Member Tích Cực

sao mình nạp 100k dc chiếc xe sky speak sao mà dùng rồi ko hiện gì hết zậy trời S4 tên NV NoThingk
  2. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

lag quá ad ơi
  3. haitlse034270

haitlse034270 Member Tích Cực

4. Super Duck

Super Duck Member Tích Cực

tình hình là Lỗi mất cái code đăng nhập ,

- Mói đầu thì báo hệ thông đang sử lý , và oy 1 hồi sau báo k thể sử dụng và chỉ sử dựng đc 1 lần
    - Mà mình đã dùng lần nào đâu trả có phần thưởng gì:w
  5. haitlse034270

Không nhập được pass rương
  6. tvptan1992

tvptan1992 Thành Viên Mới

mấy ad ơi, kiểm tra giúp giùm mình với, hjx, ai cũng nhận được code hết mà mình thì không được, event này cũng lớn nữa, mấy ad xem lại giúp mình với nha, tks ad nhiều nhiều
    Nhân vật: BáoKonPro™
    Server: S150-Hogback
    Tài khoản: tvptan1992
  7. TF.Star

TF.Star Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Không biết có phải tính bảo mật của game quá yếu không mà mới update xong acc Top 2 Shank .s14 đã ra đi vì bị hack. Không biết các Mod có giúp được gì không? Chủ acc nó kêu nó chỉ chơi ở nhà không ra net chơi. Haizz
  8. Langzey

Langzey Member Tích Cực

• AD kiểm trả dùm mình với, mình ko ăn được code update tháng 1, cứ báo lỗi là đã dùng rồi
      tài khoản: bingenius121
      Nhân vật: VănDuy.s60
      Server : S60.Boa
  9. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

sao tach trai tim' ra ma ko dc gen quy vay
  10. GreatMan

GreatMan Thành Viên Mới

Mình thì bị lỗi code trợ uy hôm nay hí hửng mang ra ăn thì báo hệ thống đang bận đợi xử lý, 1 lúc sau thì báo mỗi loại code chỉ được sử dụng 1 lần, kiểm tra mail ko thấy vật phậm nào cả @@ ko biết là code này bị trùng với code nào trước đó vậy?
  11. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

12. duong_tute

duong_tute Thành Viên Mới

Sau khi update, cứ click vào phần cường hóa là bị đơ luôn. đã clear cache, cài lại flash mà vẫn bị. trước khi chưa update chưa bao giờ gặp lỗi này. acc: louis88.s9, nhờ các mod và ad giúp đỡ !
  13. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

14. minhnguyen

minhnguyen Thành Viên Mới

ad xem giúp mình với, hiện tại mình có mua thẻ vinaphone chính tay cào mà nạp vào game ko được
    xem đi xem lại đúng số ( 2 chiếc 100k ) thống báo nạp sai
    mình ở S134 đây là lần đầu tiên xẩy ra trường hợp này mong ad giải quyết !!!!!
  15. haitlse034270

16. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

chắc thế, để mình thử lại @@
  17. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

account: nhushit1234
    tên nhân vật: 2453543.s136
    sever: 136
    Báo lỗi: tình trạng không tiến hóa được đồng đội Usopp

hình ảnh?:

Sửa lỗi giùm mình với....
  18. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Trái Tím tách ra chỉ có Tinh hoa ác quỷ, trái Cam tách mới có gen ác quỷ nhé
  19. MonKeyoDoGarp

MonKeyoDoGarp Thành Viên Mới

text thử phát nào:haha: Wahahahaha
  20. ENaSo1

ENaSo1 Thành Viên Mới

Em bị lỗi không tiến hóa được Angelika :(