góp ý mở chức năng giao dịch KNB

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Tieuho87, 22 Tháng mười 2014.

1. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

vấn đề này đã được rất nhiều người góp ý rồi, có lẽ NPH không (hoặc chưa) mở tính năng giao dịch là cũng có nguyên do: muốn người chơi tự túc cày cuốc...nạp card như vậy sẽ tăng doanh thu ...vv. Dù sao thì sân chơi là do NPH tạo ra và quyết định mọi chuyện, mọi người đã tham gia có nghĩa là đã chấp nhận quy luật của NPH. Nhưng theo mình và tất cả những người chơi đều thấy rằng có việc bất cập nhất chức năng giao dịch không có tác dụng. Chức năng giao dịch được áp dụng ở hầu hết tất cả các thể loại Game, của các NPH khác nhau. Chức năng giao dịch sẽ tạo 1 môi trường game sôi động vì có sự trao đổi hơn là ai biết thân người đó, là game thủ ai cũng hiểu vấn đề này. Mình xin góp ý chút NPH nên mở chức năng giao dịch KNB có thể không giao dịch đồ cũng được ( giao dich đồ ảnh hưởng tới doanh thu), vì mình thấy chơi game không phải ai cũng có tiền để chơi, không phải ai cũng có thể nạp card đúng lúc đúng thời điểm...còn đối với NPH nếu tạo thêm chức năng GD KNB thì có nghĩ là đã tạo thêm tính năng mới của game giúp game hấp dẫn hơn và không ảnh hưởng đến doanh thu. Vậy sẽ là rất tốt nếu ae có thể giao dịch được KNB để hỗ trợ cho nhau tốt hơn
    Trên đây là 1 chút ý kiến của mình và cũng là mong muốn của hầu hết người chơi, hi vọng rằng NPH sẽ suy nghĩ thêm về vấn đề này:)
    MrQz333 thích bài này.
  2. 281084

281084 Thành Viên Mới

Mở chức năng gd chỉ béo chú Hổ thôi chú sẵn knb chú lại up cho cả bang thì bỏ mẹ. Tốt nhất là ko mở gì hết để nguyên
    dinh2055 thích bài này.
  3. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

vay thi lai cang beo adm nph thoi :p
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Mình ghi nhận ý kiến của bạn rồi nha
    Vấn đề này mình chuyển ý kiến của bạn đến bp tiếp nhận
    Cám ơn bạn nha.
    Tieuho87 thích bài này.
  5. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

minh xin gop y nhu sau ,hien nay save ngami va duong mon dang co van de ve even loan chien quan hung su viec la sau khi open even loan chien mot so nguoi da tao nhieu acc nho de bao danh va giao dich tui nguyen khi ,cung nhu dot truoc da co nguoi bao loi .va ADM da fits loi nhung gio van giao dich duoc chi can nhan vat tham ra even loan chien thoi gian tu 10h den 15h chieu thu 3 ngay dau tien la co the lay tui nguyen khi khong kh
    oa va cay pho i (tui nguyen khi khong khoa) la co the nhan thu giao duch duoc
  6. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

adm khoa roi ban oi khong the giao dich duoc nua, mat cong tao ac thoi:p
  7. 171446

171446 Thành Viên Mới

Ad oi tại sao sever châu giang ko vaˋo đc laˋ sao z...
    Acc: Chau_Ka lv.60
  8. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Hiện các sever vào đc bình thường rồi nha
    Cám ơn bạn đã phản ánh.
  9. backimtjanh

backimtjanh Thành Viên Mới

De nghi adm ra them nv kiem tien dong vi ea vip hau het da max km tang 2 can rat nhieu td va ho jau het du nk thi nv tdt co nguoi ko di vi ko can thiet mong adm xem xet
  10. CS04_568Play

Chào bạn
    Mình ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn nhé
    Cám ơn bạn nhiều.
  11. antonio

antonio Thành Viên Mới

Cho mình hỏi Loạn chiến quần hùng là chức năng mới của game hay even tuần này thôi vậy mod. Tại vì trang chủ ghi là tính năng mới mà lại nói là "even loạn chiến quần hùng":|
  12. CS04_568Play

Chào bạn
    Nó là tính năng nha bạn.
  13. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

nếu là tính năng thì có vẻ không hợp lý vì sẽ lại càng dư thừa quá nhiều nk mà không co tiền đồng, như vậy ae đi trước hì hục cầy cuốc... mua km.... lên được tầng 2 cũng không bằng ae km thấp đi loạn chiến rồi, cũng tốt cho ae km thấp có cơ hội úp nhanh, túm lại thực sự là tốt nếu cân bằng được vấn đề nk va tiền đồng
  14. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

Mot lan nua yeu cau va mong muon adm mo tinh nang giao dich knb
  15. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

QUOTE="CS04_SSGroup, post: 413248, member: 90099"]Chào bạn
    Nó là tính năng nha bạn.[/QUOTE
    đề nghj adm góp ý bên kỹ thuật mở chuc năg giao dick nhé..
  16. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

a tiểuhổ...cho e hỏi cack đúc đc chien hồn ngon với..đúc toàn sịt tốn quá
  17. MrQz333

MrQz333 Thành Viên Mới

Nếu có NPH mở giao dịch KNB thì thất thoát hết doanh thu của NPH,nên ae cũng đừng hy vọng qá,hy vọng NPH cho giao dịch tiền đồng và vật phẩm là tốt rồi.
  18. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

Duc ch wa don gjan nhung phaj kjen tri va nhjeu knb
  19. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Nhu ban tieuho noi vay , cho giao dich knb thi bo chuc nang tra le 100% knb lan nap dau tien di , va khong duoc giao dich tien dong , giao dich vat pham thi co li nhat , van de quan trog tai thoi diem nay khong phai la giao dich , ma la even trong vong 3-4 thang gan day toan la can knb de doi qua , ma toan la qua khong ra gi , theo minh thi thay game cang ngay cang di xuong , chang co 1 dau hieu nao di len , noi chung neu ra giao dich thj dung cho giao dich tjen dong
    Tieuho87 thích bài này.
  20. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Ctv nho ghi nhan yk kien cua minh , khong duoc cho giao dich tien dong , khong thi loan game do