[Event Cây Ác Ma] Tổng hợp tất cả thắc mắc của mọi người về kết quả Event Dự Đoán

Discussion in 'Cây Ác Ma Lần 8' started by Koneko, Jan 16, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

ơ vậy à lần trước mình được 1 lần rồi tưởng đã hơn 30 bài viết rồi sr mod nha :z
  2. luckytungtang

luckytungtang Member Tích Cực

mod ơi, mình nhớ cụm 2 hạng 5 lúc 22h là 2068 mà mod @@
  3. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

bạn có thể theo dõi topic trực tuyến để biết thêm chi tiết, bảng kết quả bọn mình đều post dựa vào kết quả trên topic đó.
    Ngoài ra thì sau 22h hệ thống CAM đã không cho phép bạn đóng góp thêm, không thể có chuyện thay đổi được nha bạn ' 3 '
  4. SacPro

SacPro Member Tích Cực

Mod cho em hỏi hôm trước em có tham gia những sự kiện cũng yêu cầu trên 30 bài post và lãnh code rồi, vậy đợt này có cần phải làm đủ 30 bài post nửa ko ạ?
  5. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

cái này bạn có thể bấm vào tên của mình để xem mình post được bao nhiêu bài rồi, miễn là trên 30 bài thì sẽ dc tham gia event
  6. SacPro

SacPro Member Tích Cực

thank mod. mà cho em hỏi thêm là code dự đoán CAM mỗi ngày là trùng nhau và chỉ xài được 1 cái trên 1 tk phải ko mod?
  7. Madaran

Madaran Thành Viên Mới

Mod ơi mình dự đoán cụm 6 ngày hôm qua 1640 trong khoảng số trúng thưởng, nhưng lần đầu tiên mình quên chưa up ảnh đã ấn hoàn thành nên mình có repost lại lần 2 có cả ảnh ngay bên dưới nhưng đến lúc tổng kết thì bài thứ 2 của mình đã bị xóa mất? Mình có thể chứng mình ảnh mình post trong khoảng thời gian cho phép trước lúc hết hạn dự đoán bằng cách trích dẫn link ảnh mà mình up có kèm ngày giờ post ảnh được không?
  8. Madaran

Madaran Thành Viên Mới

http://me.zing.vn/jpt/photodetail/01andy/3118623390
    Trong link có ghi thời gian mình post ảnh là 12:05 ngày 17/1/2015
  9. matronxoe

matronxoe Member Tích Cực

Cho mình hỏi phát thương ngay hôm sau hay là kết thúc event mới phát code vậy ad?
  10. OngNoi1990

OngNoi1990 Member Tích Cực

Mod xem lại giùm mình nhé , ở cụm 1 ngày 3 mình dự đoán là 1532 , kết quả là 1530 ~ 1583 mà sao ko có tên mình . Bài của mình đây ?
  11. barinomi

barinomi Member Tích Cực

hạng 5 tới sáng nay mới là 3527 ở cụm 2 mà tối qua 22h mod bốc nó lên 3627 rùi :v
    p/s : thế nào mình cũng tạch rùi nên nói chơi chơi thui :D
  12. barinomi

barinomi Member Tích Cực

số bài viết của bạn chưa đạt 30 để tham gia các event trên 4rum thì sao mà trúng :haha::haha:
  13. nhoxmin

nhoxmin Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi ví dụ dự đoán trúng nhưng post chưa đủ 30 bài thì có nhận được code không vậy?
  14. OngNoi1990

ko đủ 30 bài viết mới lạ , acc này tuy lâu ko vào nhưng mà những event cũ rích đã từng tham gia .
  15. OngNoi1990

Hồi đó ko đủ 30 bài viết làm sao tham gia nhận mấy cái code này được :|
    ko đủ.jpg
  16. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

em du doan trung ng ay 3 mod phat code chua
  17. NhocMas

NhocMas Thành Viên Mới

ế
    • Cụm 4
      Tên nhân vật : KemSiro
      Dự đoán 4 số may mắn ngày 3 : 1079
      Email nhận thưởng :nhocbimad@gmail.com
      Ảnh bảng xếp hạng hiện tại :
      mod kiem tra lai giùm mình du đoán đúng sao ko dc thế mod
  18. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Nhấp vào cái tên xem bao nhiêu bài viết :pde45:
  19. barinomi

barinomi Member Tích Cực

4rum update lại bao nhiêu lần rùi mà code kia từ các event thủa sơ khai 4rum mà bạn so sánh sao đc? số bài viết tới bây giờ của bạn mới có 14 kìa?
  20. NhocMas

NhocMas Thành Viên Mới

bữa lập topic spam mình làm đủ 30 bài cuối cùng chãng có code
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page