Nạp thẻ không nhận được nguyên bảo và sự kiện thưởng ngày!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SuZuKu, 23 Tháng một 2015.

1. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Tên đăng nhập: panan88
    Sever : Trường Sơn
    Thẻ vina card mệnh giá 300.000, số seri 36015400130825
    Nạp lúc 17h54 ngày 22-01-2015
    Gọi tổng đài vinaphone thì thẻ đã nạp,nhưng trong game thì k nhận đc nguyên bảo và sự kiện.Tôi vẫn còn giữ thẻ đây!Báo hỗ trợ tổng đài và mọi hình thức vẫn chưa hồi âm.Mong ae năng động hỗ trợ,đây là vấn đề lớn và nhạy cảm,xin cảm ơn!
    sataku thích bài này.
  2. sdfsdfsdfsdf

sdfsdfsdfsdf Thành Viên Mới

3. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Thẻ của bạn bên mình ghi nhận rồi nhé
    Bạn vui lòng thông cảm đợi đến thứ hai bên mình trả kết quả cho bạn nhé.
  4. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Cám ơn rất nhiều! Đến thứ 2 à,lâu vậy! Hic hic
  5. sataku

sataku Member Chính Thức

Toi cung vay vao buoi sag hnay.nhug toi bao roi ma adm van chua tra loi.
  6. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ,hom nay thứ 2,mình có nhận điện thoại từ bộ phận hỗ trợ,nhưng chưa nhận được nguyên bảo và quà thưởng sự kiện! Hic hic.
  7. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Chưa nhận được nguyên bảo nữa,hic hic! Nạp thẻ liên tục 1 tuần nhận Đại lễ bao bảo thạch,tôi đã hoàn thành nhưng k nhận được! Mong quý công ty xem xét lại nhé! Mệt mỏi chán nản thật !!!
  8. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Mình sẽ chuyển trường hợp của bạn cho bên kỹ thuật xem lại nhé ^^!
  9. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Thanks bạn nhiều,mình nhận được nguyên bảo rồi.Chưa nhận được sự kiện thẻ nạp lỗi và sự kiện đại lễ bao nạp liên tục 7 ngày.Mong giúp đỡ! Chân thành cảm ơn!
  10. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Sự kiện đại lễ bao sẽ trả thưởng từ 27 -> 28/1 bạn nhé. ^^!
  11. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Cám ơn các bạn đã năng động giúp đỡ,mình nhận được đại lễ bao rồi.Còn sự kiện thẻ nạp lỗi nữa,ae giúp mình cho xong.Thân
  12. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Vấn đề thẻ nạp báo lỗi có seri 36015400130825 đã được hệ thống đã gửi trả lại bạn số ssroll tương đương với giá trị thẻ bạn đã nạp (3000 ssroll) vào ngày 26/01/2015 và đã được thông báo tại topic [Thông Báo]V/v Hỗ trợ lỗi nạp thẻ và thắc mắc, bạn kiểm tra lại phần báo lỗi bên topic đó giúp mình nhé.
    Ngoài ra, bạn đăng nhập vào https://id.ssgroup.vn/ để tiến hành quy đổi từ ssroll sang KNB.
    Lưu ý: bạn nên chọn đúng sản phẩm bạn tham gia là Võ Lâm Mobile và server nhân vật bạn muốn nhận KNB.
  13. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Cám ơn bạn,mình đã nhận đc nguyên bảo! Ý mình là ngày 22-01 mình nạp thẻ lỗi,vào ngày đó nạp card đạt mốc 150nguyên bảo nhận được túi quà gồm : (x3 kinh nghiệm đánh quái 3cục +tinh tu+.......) Vậy mình có được hỗ trợ nhận sự kiện đó k!??? Thân
  14. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Nạp thẻ để nhận vật phẩm,lỗi nạp,sau mấy ngày mới có nguyên bảo! Phần thưởng nạp thẻ k nhận đc! Nếu như vào vị trí mình thì như thế nào,tâm lý ra sao !!!???
  15. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn có thể cung cấp tên chính xác event bạn đang đề cập đến để mình kiểm tra lại thông tin event đó được không?
  16. SuZuKuu

SuZuKuu Thành Viên Mới

Thanks bạn hỗ trợ! Event đó chèn trong chuỗi event từ ngày 20 đến 27.K có thông báo trên web,do các bạn chèn vào ngay 22-23-24. Và sự kiện đó diễn ra ngày 22-23-24 tháng 1,nạp 150nguyên bảo được kinh nghiệm x3 đánh quái trong 30' (3cục) + tinh tu và gì nữa mình k nhớ! Mong ae hỗ trợ,mình sever mới nên cần! Cám ơn nhiều,thân!
  17. CS06_568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin bạn cung cấp.
    Mình sẽ thông báo tới bạn sau khi có kết quả nhé.
  18. CS06_568Play

Chào bạn!
    Phía bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra và gửi trả lại bạn số phần thưởng tương ứng với số giá trị thẻ nạp gặp sự cố của bạn rồi nhé.
  19. SuZuKuu

SuZuKuu Thành Viên Mới

Mình đã nhận đc rồi! Chân thành cảm ơn rất nhiều.Mình đánh giá năng nổ,cố gắng,lắng nghe và tinh thần rất cao đội ngũ hỗ trợ và kỹ thuật.Chúc ae vui và nhiều thành quả! Thân!!!