[TÂM SỰ] Cho mình phát biểu đôi lời

Discussion in 'Quán Rượu' started by Nguyễn Hiền, Mar 7, 2015.

1. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cả topic này quả là như lời đồn và đồn như lời
  2. traihovu

traihovu Thành Viên Mới

e định mua 1 acc ko có thông tin đọc cmt của các bác thấy sợ vồn...thôi éo mua nữa:pde5:
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mua acc mà ko có đủ thông tin thì auto next bạn ơi, toàn phường lừa đảo.
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

PS : nhiệt như những ngày đầu của game :D
  5. betraipk

betraipk Thành Viên Mới

thớt biết tk không có thông tin mà vẫn đầu tư thì phải chấp nhận rủi ro thôi.cũng giống như đang nuôi vợ thằng khác vậy :pde31:
  6. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

Khuyên bạn mua thì tốt nhất k nên mua acc k có thông tin...còn k thì tìm hiểu kĩ người bán nếu k muốn rước cục tức vào người :pde22:
  7. traihovu

traihovu Thành Viên Mới

m cũng nghĩ thế hjx hjx..giờ bảo có pass rương thì cũng ko biết đâu mà lần
  8. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đọc cái topic đến hài, 1 cái lông rụng được bợ @ss thành 1 con gà chết
  9. HaiLau

HaiLau Thành Viên Mới

Server mình hồi đó bên zing cũng thế thoy! Đánh mỏ TNC ko lại, năn nĩ đi xin acc 60 củ đã nghĩ game về phả mỏ cả vùng biển đã thế nó top 1, 2 server mà cứ trốn ở cảng dưới ăn mỏ ko dám lên cứ cầm acc mà phá. Chơi game này cũng nhìu thể loại lắm bạn ơi. Cả server cũ chung thời mình chơi chung với nó đều gét cả, vậy mà nó lúc nào cũng trang điểm bộ mặt khá là dày và luôn cho là điều mình làm là đúng. Hiện tại server mình lại có thêm acc 55 củ đi phá mỏ tối ngày, Khá là vui :D
  10. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

acc ko có thông tin thì chính là thằng đc thừa kế acc lại đem bán,trc có trường hợp trên box mua bán có đứa rao bán acc ko thông tin,hôm sau chủ acc lên bảo
    ko liên quan chứ cái thằng trên avatar giống thằng glenn trong the walking dead quá:v
  11. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

chốt lại là những thằng đã đéo biết gì , hóng hớt thì đừng chõ mồm vào nói như mình là người trong cuộc , muốn chứng tỏ gì , và thằng log acc cry vào đăng thread này , mày đừng bao h nói chuyện với tao nữa nhé
  12. Mr.Dur

Mr.Dur Member Tích Cực

chick tỷ nóng tính vê lờ:pde43:
  13. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

bình thường vui tính lắm , nhưng k làm gì mà bị đặt điều thì chả ai giữ đc cái sự vui tính đó đâu
  14. DanzaDKido

DanzaDKido Member Tích Cực

sv mình c~ có vài thằng mặt tấm thớt:pde5: dày vl ra. nó nói mình sống chó trong khi đó nó kéo cả CH đập mỗi mình :pde13:
  15. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sao chả thấy @LeeUmi nói gì nữa nhỹ:pde17:
  16. zzEGOzz

zzEGOzz Member Tích Cực

Cũng đang hóng mấy thành phần ăn theo lên hùa típ maˋ chả thấy đâu.Cái nick dd Lee Umi đo´ laˋ của mình trước khi bán acc đo´ không lâu.
  17. LordofD

LordofD Member Tích Cực

:haha: tưởng thế nào toàn chó cắn theo đàn =))) mồm thì sủa lỹ lẽ mà thực chất chẳng biết cái lôz gì cắn như đúng rồi :pde29:
  18. SportLife

SportLife Thành Viên Mới

Bạn cũng đang sủa theo đàn đó bạn. Mình chơi sv khác đọc sao cmt vậy. Còn bạn thì sao. ăn theo à
  19. SportLife

SportLife Thành Viên Mới

Chủ acc lấy lại đc acc rồi nên chúng nó nghỉ cmt. Bạn đọc cmt trên kìa :))))
  20. LordofD

LordofD Member Tích Cực

mình á người trong cuộc =)) còn muốn hỏi gì ko :haha:

Share This Page