[Thông báo] Top 3 trợ uy TĐC

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi Koneko, 24 Tháng ba 2015.

1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Những bạn đạt Top 3 Trợ uy trên subweb vui lòng chụp hình và gửi lại sớm cho mình để tiến hành phát thưởng nha. Hình ảnh yêu cầu chụp full màn hình trang web, không cắt dán, chỉnh sửa! ' v '.
  2. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ủa chứ ko phải phần thưởng như nhau àh
  3. TKT

TKT Member Tích Cực

4. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

5. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

TOP 3 mà :-s
  6. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

hình ảnh nhân vật hay web trợ uy hả mod?:pde16:
  7. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mod ơi cho hỏi code trợ uy , dự đoán , thương thành khi nào mới có vậy :pde65: @Koneko
  8. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

mình cần hình ảnh web trợ uy để lấy bằng chứng về việc các bạn top chớ x_x
    Mình đang ráng tổng hợp sớm... chừng nào có sẽ thông báo lại cho các bạn nha ' ^ '... nhìu việc wớ làm mãi hong xong x_x
  9. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

10. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

Mình đang ráng tổng hợp sớm... chừng nào có sẽ thông báo lại cho các bạn nha ' ^ '... nhìu việc wớ làm mãi hong xong x_x[/QUOTE]

Mod cần người phụ ko, mình tình nguyện giúp 1 tay :pde4:
  11. YaRaito

sao ko thấy mod nói gì nữa nhỉ??:pde95:
  12. MRLUCKKY

MRLUCKKY Thành Viên Mới

Sao chưa thấy code đâu nhỉ hay lại thêm vài tháng nữa đây:rolleyes: