[ Chế đồ] Cái gì thế này@@

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GaGaGa, 20 Tháng chín 2012.

1. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Tình hình là hôm qua mình full thợ lv3, hnay chế đồ dk Kalifa tặng thêm 10 phát dung luyện tổng cộn 6 lần chế đồ. Trong rương thì có 2 trượng đỏ 65 và 75 mỗi loại 2 kái vậy mà chế cả 6 lần đều 7 đẳng mà lại ra 6 kái trượng đỏ 60 là sao. Éo thể đỡ dk><*
  2. HunterSky

HunterSky Thành Viên Mới

ra thế còn may chán ! nó ko ra cái màu vàng cho ngồi cười =))
  3. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

7 đẳng 100% ra đỏ mà, kái 60 t thừa đầy ra đây nè
  4. All_4_You

All_4_You Thành Viên Mới

có ng giống mình r =))
  5. devilX

devilX Member Tích Cực

8 đẳng còn mảnh trượng lam ngọc nhé,đời nó đen cũng phải chịu,hên được full thợ lv3 trong ngày đầu tiên,ấy vậy mà 2 ngày sau mỗi ngày coi như trung bình chế 6 lượt là 12 lượt,có 4 mảnh trượng tím,thiếu 1 mảnh nữa thôi mà lên 8 đẳng toàn gậy cong với cả lam ngọc bực mình đập cá máy tính>"<
  6. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Ông còn ra đồ tím chứ từ lúc 7x đến h 77 mà tui có thấy cái nào đâu
  7. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

ngày đầu nó cho full thợ để ham hố chế vàg 2 ngày sau, câu vàg đó =))
  8. devilX

devilX Member Tích Cực

mình toàn chế = 5 vàng,7 lần bạo 3 lần thường là 7100 điểm,mốc này 4 lần trượng tím đấy,cũng nhờ nhiều vào hên xui:D
  9. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

rồi bạn sẻ hiểu cảm giác 4 mảnh tím mà chế 15 ngày ko ra mảnh còn lại là gì =))
  10. MrVinh

MrVinh Thành Viên Mới

ông còn đỡ chứ tôi chế 2 ngày mà thợ ko lên 1 level chán luôn . hài dã man .. ko muốn chế nữa
  11. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Hên xui thôi. Đen lắm thì bị thế @@
  12. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Có 1 kinh nghiệm nhỏ nữa cho các bạn chế đồ nữa nè... Các bạn thường vội vàng chế ngay khi thấy đạt được đẳng cao như 7 8 9. Như vậy tỉ lệ ra mảnh đỏ 60 sẽ rất cao.

Ví dụ các bạn chế được 8 đẳng ma khí nhé. Các bạn khoan chế tạo. Qua nhẫn dung luyện cũng tầm 7 đẳng đi. Rồi các bạn bấm chế tạo ở nhẫn. Đảm bảo sẽ ra mảnh 60 ngôi sao cho mà coi. Đừng vội buồn. Cơ hổi dành cho ma khí là rất cao đấy. 8 đẳng nếu thêm 1 chút hên sẽ ra mảnh tím đấy. Còn không thì sẽ ra mảnh 70 or 75 đỏ. Hãy thử làm xem có đúng không sáng nay test thử được 2 mảnh tím ở 1 lần 9 đẳng và 1 lần 8 đẳng:).

Chúc các bạn thành công !
  13. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

^ thế 50 lần mất 20 lần cho nhẩn r tiếc quá ngày 3 mới max thợ :(
  14. vumanhtien

vumanhtien Member Tích Cực

không ngờ cũng có người giống mình . 70 rồi mà chưa từng chế được ring vs ma khí vàng 50 nè @@!! chứ nói j đồ khủng :2: :(( :((
  15. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Chỉ chế dk =2v chưa lên 8 đẳng lần nào kiểu này k có đồ tím roài vì 7 đẳng mình quá đen
  16. TuAnkSPDZ

TuAnkSPDZ Thành Viên Mới

cùng cảm giác với myk. :))
  17. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Hên quá chứ sao!!!
  18. PriteKing

PriteKing Thành Viên Mới

xời thế có là gì, sáng nay mình chế đồ 9 đẳng ra mảnh nhẫn ánh sao thì nói gì đây, nản với game quá
  19. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

người cùng sv mà sao m k để ý nhể
  20. kenkool

kenkool Thành Viên Mới

2 ngày rồi mà ra thợ Tom từ ngày thứ nhất bjo vẫn chưa max thợ lv3