Tình hình là nếu ko update sớm top sv mình nghỉ game mất

Discussion in 'Quán Rượu' started by xXAsheXx, Sep 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Michell

Michell Member Tích Cực

chỉ sợ chưa viết xong truyện oda đã lên bàn thờ cũng nên :2:
  2. CanQuet

CanQuet Thành Viên Mới

Đồng ý là có update nhưng cũng đừng update quá vội vã, nếu các bác TOP cao cảm thấy chán muốn nghỉ game, vậy máy bác đã clear hết HĐ băng hải tặc Franky chưa, mình cũng top và mình cảm thấy game ko cần update quá vội khi mà mình chưa clear đc toàn bộ những gì hiện nay game đang có.
    Nếu update lên cao, các bác lv cao rồi thì đánh các HĐ băng hải tặc lại kêu dễ quá đúng ko ??? còn những ng lv thấp ko hiểu họ mong muốn update sớm làm gì khi mà lv họ còn chưa max, đồ đạc chưa có gì thì update các bạn chỉ càng thọt thôi khi mà ko clear nổi cái pb.
    Còn chắc chắn NPH đã nói sẽ update trong tháng 9, tức là tuần sau thì các bạn cứ ngồi mà đợi thôi, sao lại than vãn top sẽ nghĩ game hết, game để mọi ng cùng chơi chứ ko phải chỉ để ng có tiền chơi :-< Mà chắc gì top toàn bộ các Sv đã đi qua HĐ foxxy chứ đừng nói Franky, bác MrTrieu còn chưa qua Franky thì mình nghĩ cũng chưa chắc có sv qua nổi HĐ này đâu ^^ vậy nên theo ý kiến riêng của mình thay vì ngồi kêu than thì các bác đi HĐ băng hải tặc ấy thì sẽ cảm nhận đc cái khó của game và hết kêu chán :D
  3. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Cứ từ từ....update sớm clear hếp map xong lại muốn update nữa....đến lúc update đến đoạn đánh nhau vs Master Clow thì lấy cốt truyện đâu để làm game @@!~
  4. Angel2012

Angel2012 Thành Viên Mới

:27:từ từ update cũng được, còn ai chán muốn bỏ game thì bán lại acc giá rẻ cho mình đi, đang cần mua acc VIP 9 giá rẻ nè
  5. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

sao ko sợ Gosho nhà Conan lên bàn thờ =)) Oda mới 37 tuổi thôi mà
  6. ProQuaNha

ProQuaNha Thành Viên Mới

:12: Chơi Game có cái thú của nó, các bác top cày kéo mạnh rồi, update xong lại cày kéo, khoảng cách giữa top, bottom, càng xa, họ nghĩ sẽ chẳng lên nổi vs top, họ chuyển sang sv mới chơi. Phân tích dựa trên tư tưởng của gamer việt, luôn muốn ham top, còn tư tưởng gamer nước ngoài là họ trải nghiệm game, tạo sân chơi với nhau tạo sự thú vị khi pk vs nhau hằng ngày.

Đôi khi đừng nghĩ đến lỗi ở NPH, mà hãy nghĩ lại gamer việt luôn đòi hỏi như thế, buộc lòng NPH phải chạy theo, rồi sau khi sv vắng lại đổ lại cho NPH...
  7. smocer

smocer Thành Viên Mới

càng ngày càng là chán quá :76:
  8. powkabebe

powkabebe Thành Viên Mới

game chả còn gì để gọi là khám phá hay hướng đến =,=
  9. NoNameNoMoNey

NoNameNoMoNey Thành Viên Mới

may dai ca moc dau thong tin thu 2 OP the'?
  10. NikoBelic

NikoBelic Thành Viên Mới

Chiều lòng gamer update nhanh nào:emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092::emo.s2u.vn_092:
  11. kenkool

kenkool Thành Viên Mới

:34:up di kiếm đồ vs nâng cấp tướng cho dễ! có úp mới có nạp thẻ cái này mà NPH ko bít à
  12. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

chờ đợi là hạnh phúc các bác ạ :59:
  13. Nh0kSokBg

Nh0kSokBg Thành Viên Mới

kệ các bác nghĩ sao em vẫn muốn update khoảng cách top vs dân nghèo cũng khá xa rồi h update kiếm đồ đi clear đánh mấy em ngang hàng cũng đâu có sao , kệ cho top họ mạnh họ đầu tư tiền thì chịu thôi update cũng chỉ cho dân nghèo có hi vọng kiếm đồ thôi, mà nói chung cái này chưa cả open mà test đã 1 tháng trời rồi cơ mà lên update sớm để cho ai kêu bớt kêu mà ai ko muốn update thì cứ chơi bản này 2 3 tháng nữa xem có kêu ko :D
  14. Tikeiy

Tikeiy Thành Viên Mới

top nghỉ kệ top
    :10:
  15. TenDangNhapToiDa20KyTu

TenDangNhapToiDa20KyTu Thành Viên Mới

Vắng mợ thì chợ vẫn đông, chỉ là đường vào chợ đỡ chật chội hơn thôi [​IMG]
    GaBong and (deleted member) like this.
  16. scarewarios

scarewarios Thành Viên Mới

max cấp rồi thì đập ngọc lên up đồ full hết chưa max tím chưa mà đã đòi này đòi nọ lên lv cao quái nó trâu đánh không nổi lại kêu nản, toàn bác khó chiều
  17. Pirates

Pirates Thành Viên Mới

up up up dateeeeeeeeeee! ker ker :31:game cung ra dc 1.5 ++ tháng òy thỳ cũng nên up 1 tý cũng chả sao vỳ là wed game:emo.s2u.vn_117:! Ấy nhưng có úp thỳ nói là up và cho cái ngày cụ thể để ae gamer còn bít dg mà tránh. đằng này NPH PhÁn 1 câu xanh rờn là update t9 mà ko nói ngày giờ >> làm ae gamer đợi chờ .hóng hớt, mong mỏi mà ko bít là mình có đang đợi 1 cái có thật ko nữa >>:emo.s2u.vn_089::emo.s2u.vn_089: .Cái tít báo 4 ngày òy mà ko thấy thêm 1 cái tit nào nữa nói về việc sẽ up date hay ko????
    Chốt lại làaaaaaaaaaaaa >>> update lần này còn rất bí ẫn như là vụ trao thưởng top thoyyyyyyyyyyyy
  18. Toshiyuki

Toshiyuki Thành Viên Mới

tốt thế bọn top nghỉ game càng mừng,ai bảo nạp nhiều rồi sau đó đạt giới hạn sớm rồi giờ chán kêu ca cái đéo gì ko biết..còn thăng chủ bài viết này có cần phải lên khóc thuê không?
  19. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

mình chơi từ từ cảm nhận có phải đỡ tốn tiền mà đỡ chán ko :))
  20. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

vắng mợ chợ vẩn đông lấy vợ chợ vẩn vui :)
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page