Thành lập hội những người đen như chó cắn anh em vào báo danh đê.

Discussion in 'Quán Rượu' started by bietdkak, Sep 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Ngươi là ai:14: sao dám vào đây chà đạp nên nỗi đau của anh em:22:
  2. MeoMun

MeoMun Thành Viên Mới

Mách đi :10: ai sợ ai..... Bla bla... :1: đen sẵn rồi ... đen thêm tý nữa cũng chả chết ai
  3. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

ở đây toàn các bác đỏ đen có số có má làm em sợ quá
  4. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

Buồn buồn 1 ngày vào 4rum xem lại cái top này để thấy acc mình vẫn thuộc diện may mắn. Mặc dù nói thì chẳng ai tin đâu nhưng bây giờ thì acc mình đã tưới sáng hơn rất nhiều, so với ngày mới ra game
    1. Lv 91 chưa có 1 viên KC nào lên lv 92 thì đào đc viên đầu tiên may mắn là viên hỗn loạn, lên lv 93 thì đào đc viên hiền giả. Cho đến giờ lv 102 thì đã có full 3 bộ KC cho dame và vài viên lẻ cho buff.
    2. Chế đồ từ ngày ra game 11/8/2012 cho đến bây giờ lv 101 chưa đủ 1 cái nhẫn 85 và 1 cái gậy 85 nào ( 1 phần do quá đen trong việc chế đồ, 1 phần do ham hố mấy đồ 80 nên điểm tích lũy đem đổi sạch), lên lv 102 thì cũng hoàn thiện đc 1 nhẫn 85 cho mian dùng (vì nhẫn 80 up lên cam cho zoro trc đó) và 1 gậy 85 cho choper dùng ( vì gậy 80 up lên cam cho nico)
    3. Tầm bảo chỉ có 1 cái ff 85 và cái mũ 85.
    4. làm NVHN trong vòng 4 tháng đc 7 mảnh vòng 85.
    5. Có 7 đồ cam trên người thì 4 món up từ đồ 80 ( 1 mũ 1 ff 1 nhẫn 1 gậy ) còn 3 món up từ đồ 85 ( 1 mũ 1 ff 1 vòng)
  5. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

Acui vip 1 hay 3 vậy:6:
  6. MrSam1102

MrSam1102 Thành Viên Mới

:30::30:ko biet hen hay xui che' do` 4 tuan` toan 10v ma ko co' noi? nhan~ voi ma khi' 85 cho vivi cam`
  7. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Nếu như Acui111 thì minh vẫn còn hên vãi.:15: Cứ tưởng em xui hóa ra có anh xui hơn cả em. Mong một ngày tươi sáng gần đây sẽ ra 1 viên kc (= beri) cho = anh =em.
    ACui111 and (deleted member) like this.
  8. Annyray

Annyray Thành Viên Mới

hôm nay có 176 vàng...Làm nv hàng ngày cuối cùng được 126 điểm.Đen hơn hủi
  9. truongan

truongan Thành Viên Mới

4 , 5 ngày nay tầm bão k lên đc 1 thuyền đõ or tím nào ... chế đồ 7 ,8 đẵg thì toàn đồ đỏ ... nãn
  10. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

hix chắc bạn qua S2 tìm mình để tìm hiểu sự việc, thông báo bạn 1 tin buồn là mình vip 6 và đen thì nó ko quan tâm vip 0 hay vip 12 đâu :70:
  11. kucndnd

kucndnd Thành Viên Mới

ngày thứ 3 chưa dc thợ nào full lv 3
    train con rắn 6 ngày dc 1 mảnh khoảng 300LHD :16:
  12. chuyensangw1

chuyensangw1 Thành Viên Mới

LV 96 xài trượng 75, chế đồ 6 7 đẳng toàn ra đồ đỏ, lâu lâu hên thì ra mảnh 75. Toàn phải đổi bằng điểm, chưa biết mảnh 80 với 85 là gì:42:
  13. LamSungS49

LamSungS49 Thành Viên Mới

Fam hatori 200 turn chưa được mảnh nào.Giờ đang treo niêu,tích turn fam tiếp!!
  14. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Đúng là xuôi thật, các trường hợp này nên được cách li để ko ảnh hưởng tới người khác.:29:
  15. VongBN

VongBN Thành Viên Mới

Chế đồ từ 7x>>97 ko đủ cái trượng 85. Chế cả 2 vàng, 10 vàng + đổi điểm vẫn chưa xong :(. 1K8 vạn beri tẩy luyện cái nhẫn 75 ko ra đc 3 dòng sm-vc/dcm/-tc:43:
  16. MapMapKaKa

MapMapKaKa Thành Viên Mới

Làm mới cá 30 lần mới ra cá 7* @@
  17. NhocKute

NhocKute Thành Viên Mới

chế đồ ko ra 1 em thợ nào. Thành tựu mới nhận dc: Da Đen :67:
  18. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Đánh nhau với cái bọn bựa, tốn lực HD ko đủ NL ép cái nón nữa rồi.
    Chắc mình cũng thuộc hội này.
    :75:
  19. AnhNongDan

AnhNongDan Cao Thủ Forum

Mình rất chi là hiểu cảm giác của iCasla vào lúc này.
    Mình góp ý iCasla là phải bình tĩnh ko nên bực tức, ức chế, đễ đầu óc thư giãn tránh những vật dụng dễ vỡ như, li chén bát tách.
    Vì khi lúc đó một lượng máu lớn dồn lên não, và toàn bộ khuôn mặt, khiến cho lượng máu về tim giảm gây thiếu máu cơ tim. Trong khi đó, hoạt động của tim vẫn phải đảm bảo nên lúc này sẽ phải làm việc hơn bình thường gấp nhiều lần, dẫn đến nhịp tim đập bất thường.
    Thân :54:
    doiquaden and (deleted member) like this.
  20. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Ơ kinh dị thế :18: Cứ như đang trong lớp y học ấy nhở :2:
    Hít vào, thở ra...hít vào, thở ra...hít vào thở ra... hìhi2
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page